Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Yawezekana mkuu ulipenda muonekano au kitu flani kwa binti na ukajifariji tu.

Shake well b4 use inafanya kazi vzr tu.
Wengi wao ni dryness ndio chanzo.
Hivyo huumia kwa ndani (huchubuka) wakati wa Sex na hivyo kuhofia kufanya tendo.

Pia yupo asiye kuwa na hisia nawe (hakupendi). Hivyo hasisimki kuwa na we.

Pia kuna natural dryness. Nadhani hawa wana uwezekano wa kuwa hata wagumba! Make ni full dry balaaa. Hata Uguse wapi ni zero.

Nadhani tafiti chanzo kwanza cha tatizo.
Kama ni maumivu wakati wa Sex tumia mafuta ili umridhishe (Hapa Mashoga washatibua dili).

Kama hakupendi (chunguza kwanza) muweke sawa au mpatanishwe. Ili uwe una enjoy zigo.
 
Hamna io anatumia yyote tu..ata dem wako ckuio ukiona unataka akupe adi uikeshee unampa tu hata kama hana tatizo lolote..we kwan unavyobwia mako nyag ili umkomoe mchepuko wako unakuaga naupungufu wa nguvu za kiume..
Hahahaa... Mkuu mm situmii konyagi bhana
 
Mpange Mwanamke yoyote kisha nenda nae Nyumbani kwako.

Kisha mtambulishe Mkeo kwa huyo Mwanamke wa kumpanga,

Huyu atakuwa Mke wa Pili, Mke mwenzio, natarajia kumuoa hivi karibuni.

Utaona mwenyewe Mkeo atakavyobadilika, hisia zitarudi kama zamani
 
Nime jitahid sana kaka ila na yeye anasema hali imeanza pindi alipo jifungua tu,,,,,, na hatumi majir
Sawa hii hali huwa inatokea inasababishwa na uzazi. Wengine huwa wanabadilika kimaumbile. Inabidi mkae chini muongee na kujaribisha mbinu mbalimbali kama unavyoshauriwa. msimsahau na Mungu. Mwisho mtapata suluhisho
 
Au hujajua sehemu za mwili wake ambazo ukizitembelea utamwamshia hisia kali
 
Hili ni janga jamani kuna wanawake wengine hata uanze kumpapasa toka unyayoni mpaka kichwani wala hata hashtuki, na ndio kwanza anakuwa mbogo hapo sijui wanaume tufanyaje
 
Hapana me sina kiukweli..sema nimetumia..unaweza kuitafuta kwenye pharmacy kubwa kubwa huwezi kukosa..ukikosa brand hiyo ulizia brand zingine zenye matumizi ya ivyo utapata..me nmependekeza iyo sbb nliitumia..ingawa adi leo nilietumia kwake hajui [emoji23][emoji23]
hahahah nimekupenda bure [emoji23][emoji23][emoji23]
 
HIYO GERMANY SEX DROPS NI NOMA HATA KAMA KIGOMA KINAKUCHOMOLEA WE MPE OFA THEN AKIWA HAJUI MUWEKEE HATA DROPS 10 KWA KINYWAJI. UONE KAMA HAJAKUPA MWENYEWE
Akimpigia simu basha wake na umeingia gharama ya kinywaji,sex drop....utaumia maisha......
 
wanakusaidia kugegeda nje... wewe huna mvuto
 
Na sikitika sana kwa mke wangu kukosa hisia za kimapenzi, hua najiuliza maswali mengi sana ila sipati jibu.

Naomba ushauri nimfanyie nini ili na yeye awe na hisia.
Tangia mwanzo au kaanza now coz jiangalie vzr hiyo tabia imeanza lini
 
Back
Top Bottom