Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Hapana me sina kiukweli..sema nimetumia..unaweza kuitafuta kwenye pharmacy kubwa kubwa huwezi kukosa..ukikosa brand hiyo ulizia brand zingine zenye matumizi ya ivyo utapata..me nmependekeza iyo sbb nliitumia..ingawa adi leo nilietumia kwake hajui [emoji23][emoji23][/QUOTE
Eeeeehhh watu wanamambo jamani, unaweza ukamng'ang'ania mtu kumbe utamu wa pipi mate yako mwenyewe 🙁
 
Akimpigia simu basha wake na umeingia gharama ya kinywaji,sex drop....utaumia maisha......
genye anayokuwa nayo baada ya kunywa wala hatasubiri huyo basha wake aje....atakupa tu kiroho safi
 

Ndo kazi ya mtt wa kiume..ata vitabu vinasema muishi nao kwa akili..maana hamjui nn mnataka..kujitesa kwa ajili yenu nan anataka!! Gusa unate io inaitwa..
 
Hapana me sina kiukweli..sema nimetumia..unaweza kuitafuta kwenye pharmacy kubwa kubwa huwezi kukosa..ukikosa brand hiyo ulizia brand zingine zenye matumizi ya ivyo utapata..me nmependekeza iyo sbb nliitumia..ingawa adi leo nilietumia kwake hajui [emoji23][emoji23]
te te te te na alipata hamu kama ulivyotaka?
 
Pole sana, anahitaji maombi kaka atakuwa na pepo mbaya isipokuwa kama wewe ni mwingi acha pia ni sababu acha
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Naona jamaa umetumia fursa ya kibiashara vilivyo,safi sana jamaa awahi mzigo kabla hauja isha maana naamini mda c mrefu utapata pm nyingi sana za kuulizia huo mzigo unapatikana wapi.
 
Na sikitika sana kwa mke wangu kukosa hisia za kimapenzi, hua najiuliza maswali mengi sana ila sipati jibu.

Naomba ushauri nimfanyie nini ili na yeye awe na hisia.
Maelezo yako hayajitoshelezi... Funguka ili tujue kama ni shida ya kisaikolojia... Kimaumbile au ni shda ya Kiroho..
 
Shauli zenu mtakuja kuongeza tatizo badili ya kutatua tatizo.

Kaa na mwenza wako muongee ili mpate njia ya kutatua matatizo.
 
[Q UOTE="mbiligenda, post: 18413872, member: 342236"]Germany sex drop inapatikanaje wadau(interesting)[/QUOTE]

Huwezi kuzikosa pharmacy kubwa kubwa..na zipo za aina nyingi zenye matumizi kama ya io
 
Muandae vizuri kisaikolojia kuwa wazi kwake na kama kuna vtu huwa unamuydhi jirekebishe. Pia mpunguzie majukumu ya kazi na kama analea atakua anachoka. Jipeni mda na muwe wazi mnataka nini ili na yeye awe comfortable na yeye ndo atapata hisia
atakua mchaga huyo,anawaza duka muda woote
 
Back
Top Bottom