Mke wangu anapenda kumsifia jirani yetu

Mke wangu anapenda kumsifia jirani yetu

Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?

Mpotezee... nawe msifie jirani yako mdadaa!
 
kama anasifia vitu vya maendeleo ni sawa lakini kama anasifia mambo ya kimwili basi hapo kaa chonyo
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?

Ya ndani yaishie ndani...mengi yanatutokea lakini tunayamaliza ndani kwa ndani!
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?
Mkuu believe me, hili tatizo ni common sana kwa siku hizi.
 
Hao viumbe ni shida sana kuishi nao bila kuwa na figisufigisu. Usimuombe radhi mpotezee ili ajue rangi yako halisi. Ukiomba msamaha kwa mangapi?

mfitinishaji na mzee wa figisufigisu ilimladi tu
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?

mkuu, mwanzako ana shauku ya maendeleo ndo mana anakwambia ayo kama angekuwa na shida ya mchepuko asinge kwambia.
Alafu inaonesha hauna utaratibu wa kumtoa mkeo so anakukumbusha tu, acha kupanik nenda kamuombe msamaha mkeo.
 
tafuta siku mkipiga story akipita mdada mkalii mwambie duuu huyu dada kanikumbusha demu wangu tulipotezana alikuwa mtamu balaa sijawahi ina mwanamke kama yule, alikuwa ananiheshimu sana daaahh sijui hata kama tutatokea kuonana, uone itakuwaje akizingua mwamvia ni normal tu kama anavyomsifia jiran
 
Mke wangu alikua na tabia ya kumsifia jirani yangu kuwa anawahi kurudi nyumbani kwake lakini mimi namrudia usiku nimekunywa,tabia yake hii ilidumu sana,ilikuja kuisha siku nilipomwambia mbona una makelele sana,kuwa kama mke wa jirani bana,mwanamke wa watu mpole hana mikelele kama wewe.
 
Mh hata kama ni changamoto ila nyingine ni ngumu mno,ni sawa ile mpo na mama mkwe kwenye kimkoko chako kwenye mataa halafu mkweo anamuona jamaa kasimaa pemben yenu na vogue anamsifia KIDUME huyo unamuona mwanangu
 
We mpotezee, atasifia je jirani kila saa. inaonekana hajajikubali na kukubaliana na hali mliyonayo
 
Furahi tu mkuu, anakufungua macho angalia fursa zako uzitumie nawe ufunguke kimaendeleo. Au ameshaanza kwenda kuomba lift huko
 
Back
Top Bottom