Mke wangu anapenda kumsifia jirani yetu

Mke wangu anapenda kumsifia jirani yetu

Sometimes mke anakwambia hivyo kukupa motisha tu sio kwamba nalalamika wewe chukulia poa tu sio kugombana as long as tabia zake ziko pouwa

Tatizo sio kwamba hawaelewi, akitaka aichukie ndoa yake, na yeye aanze kumsifia KE ambae ni jirani yao, mbona ataihama nyumba!
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?

teh, asa we hujui kwanini ananisifia? nishamgegeda.
 
Na yeye mtoe out jaman uckute hujawahi kumtoa kabisa sasa ameamua kwambie kupitia jiran hahahahahahaaaaaa
 
Jamaa muongo juzi tu alianzisha uzi kuwa kamfuma demu wake kwa mganga sasa leo kashaoa?
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?

Usimuombe msamaha, usijaribu kabisaaa.
Lakini kumbuka
ukiona manyoya..................
ujue kashaliwa
 
Hapana si kwamba anampenda huyo jiran ila anataka nawe ufanye maendeleo ambayo jamaa jiran anayafanya kama kununua gari, kama kumpa zawadi mbalimbali mke wako n.k anataka nawe ujiongeza
 
Mpeleke kwa huyo jirani akakae walau siku 3
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?


Mke mwenyewe ndo huyu ulietueleza hapa?
 
Subiri mtoto azaliwe utajua maana yake!

Akizaliwa anafanana na jirani atakwambia 'alimchukia'au 'alimpenda'ndo maana kajifungua mtoto anafanana najirani... genetics haiongelewi hapo...ataachiwa manyoya
 
kuna Machine ya kutafsiri kauli za wanawake inauzwa mkuu leta kilo 5 nakupatia hutapata shida kujua anataka nini
 
Yaani kwa jirani kunaliwa chapati kila siku kwako matembele, hujui?
Kwani pua huna?

Jikaze mtoto wa kiume watu wale nyama angaa mara mbili kwa wiki.
Sio kumnunia mkeo,
Kisa kakwambia ukweli.
Style up.
 
Ninaishi na mke wangu wa ndoa lakini tabia hii ya kumsifia jirani yetu ambaye ni me inanitia mashaka.Mara jirani kanunua hiki,mara jirani kamtoa out mke Dar free market,mara jirani kanunua gari nyingine.Nikamjibu basi si ukaolewe na jirani ndio kanuna weekend nzima.

Ushauri jamani nimpotezee au nijirudi nimwombe msamaha?

Msamaha kwa kosa gani?? Mwambie MBADILISHANE; aende huko kwa JIRANI kama akiweza kumshauri MKE WA JIRANI KUJAKUMSHIKIA LINDO kwa Mwezi mmoja. Baada ya hapo mfanye tathmini kama imesaidia.....
 
Utakapomwomba msamaha hiyo ni dalili ya dhaifu. Haiwezekani kosa afanye mkeo msamaha uombe wewe. Ijue thamani yako kama mume. In short binadamu yoyote ana tamaa, isipokuwa tunazidiana viwango katika kutamani mambo. Jipime hali yako ya kiuchumi ipo vipi ? Kama upo vizuri halafu humuhudumii mkeo basi ujue hilo ni kosa. Waswahili husema jibwa lishibishwalo haliendi mapipani. Ila kama we ni mwenzangu na mie pangu pakavu tia mchuzi. Basi fanya mawili, sema nae taratibu na umshawishi akubaliane na uhalisia wa maisha yenu huku ukijitahidi kufanya kazi kwa bidii ili siku moja na nyinyi mfaidi matunda ya peponi hali ya kuwa mpo duniani. Au uanze kujiandaa kisaikolojia siku yoyte mkeo anaweza akamegwa na huyo jirani. Maana sie wanaume kama mazombi, huwa hatushibi damu. Omba mungu sana huyo jirani awe mstaarabu, lakin akiwa fedhuli basi mkeo umemkosa. Nawasilisha
 
Back
Top Bottom