Fall Army Worm
JF-Expert Member
- Jan 8, 2015
- 19,370
- 14,517
Kwa jinsi Wanawake walivyo na wivu,hakika Patachimbika.Na ww Anza kumlinganisha na mwanamke jirani yenu, Anza kumsifia huyo mwanamke, alafu msikilizie
Kwa jinsi Wanawake walivyo na wivu,hakika Patachimbika.Na ww Anza kumlinganisha na mwanamke jirani yenu, Anza kumsifia huyo mwanamke, alafu msikilizie
Inategemea,maana hapa kunaweza kukawa na yote la kutaka kumchangamsha mume wake atafute pesa au tayari ameonja utamu wa jirani,sasa anashindwa kujizuia,siunajua mkuu,Mapenzi Kikohozi.Ni njia ya kukufanya ushtuke uwe na wivu wa kimaendeleo.
Changamka umzidi jirani.