Mke wangu anagubu na pepo wa mauti

Mke wangu anagubu na pepo wa mauti

King Jr

Member
Joined
Jul 7, 2009
Posts
47
Reaction score
8
Jamani atanifanya siku nimdunde mpaka nimng'oe jino ndio heshima itafuata mkondo wake maana kwanza anagubu kupita maelezo yani ataongea kila kosa ulilomkose hata kama ni miaka kuimi na mara ya kwanza tuligombana kidogo tu kachukua kisu kanichoma nacho kwenye bega la kushoto na jana karudia ujinga wake karusha glass nikaikwepa sasa next time nitampa kinabo kitakatifu maana nafikiri kumwambia sitanyanyua mkono wangu kumpiga basi imekuwa silaa yake nitamfundisha adabu na heshima.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Jamani atanifanya siku nimdunde mpaka nimng'oe jino ndio heshima itafuata mkondo wake maana kwanza anagubu kupita maelezo yani ataongea kila kosa ulilomkose hata kama ni miaka kuimi na mara ya kwanza tuligombana kidogo tu kachukua kisu kanichoma nacho kwenye bega la kushoto na jana karudia ujinga wake karusha glass nikaikwepa sasa next time nitampa kinabo kitakatifu maana nafikiri kumwambia sitanyanyua mkono wangu kumpiga basi imekuwa silaa yake nitamfundisha adabu na heshima.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
na wewe na huyo nguruwe wako kiboko!!ndo maana sitakuja kula hii kitu aisss!
 
King Jr!au wife anafikiri kuna watu wanakula hii kitu!!
avatar17171_3.gif
 
Last edited by a moderator:
Na bora wale tu kwasababu ana adabu kabisa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Na lazima kuanzia sasa niwe na kidumu changu nimeshachoshwa na stress za kipumbavu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Na lazima kuanzia sasa niwe na kidumu changu nimeshachoshwa na stress za kipumbavu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
punguza jazi King Jr,sema naye taratibu!
 
Last edited by a moderator:
Ila usipoangalia utaishia jela ndugu yangu, naona KESI YA KUUA INAKUNYEMELEA, otherwise kaaeni chini myamalize kikubwa please...
 
Kama mlishapitia kwenye njia zote za usuluhishi zikashindikana basi mpe taraka, maana siku hizi binadamu wengi uhai wao hupo kama spea za mchina ukimgusa kidogo tu Mungu anampenda zaidi
 
Kama mlishapitia kwenye njia zote za usuluhishi zikashindikana basi mpe taraka, maana siku hizi binadamu wengi uhai wao hupo kama spea za mchina ukimgusa kidogo tu Mungu anampenda zaidi

Huu ushauri nimeupenda,jamaa asipoangalia ataishia jela
 
Ndio shida ya kufunga ndoa na mtu mwenye tabia ambayo unaamini itabadilika baadae au utaibadilisha.
Mkuu huyo ndio mwanamke uliyetaka awe mkeo na kashakuwa mkeo, mkubali kama ulivyomkubali siku unafunga naye ndoa.
 
Sikubaliani kabisa na violence kwenye ndoa kwa sababu yoyote ile. Weka mguu chini. Kaa nae na uongee nae in a serioud tone. Muamvie hana ruhusa ya kukupiga wala kukurushia hata mto (pillow) unless mko kitandani ama unacheza kimapenzi! Muambie next time ikitokea utakuwa mwisho kabisa wa mahusiano yenu hata kama hautaondoka kwa haraka. Na ikitokea kweli umtie adabu (ningekuwa mimi ndo wewe ningempeleka polisi akalale walau siku tatu, liwalo na liwe). Usimpige; utajiharibia rekodi yako nzuri na kukufanya ushuke chini kwenye level yake.
 
Adhabu kwa mwanamke inajenga heshima ya ndoa.
 
Pole kwake kwa kupata mume mwenye kuweza kuweka avatar kama hiyo uliyoiweka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom