Mke wangu anagubu na pepo wa mauti

Mke wangu anagubu na pepo wa mauti

kama mmefika stage ya kuchomana visu then take a break. mrudishe kwao ajifunze adabu na kufundwa na ndugu/familia. if it fails then fukuza. anachofanyanni gender violence na haikubaliki
 
Jamani atanifanya siku nimdunde mpaka nimng'oe jino ndio heshima itafuata mkondo wake maana kwanza anagubu kupita maelezo yani ataongea kila kosa ulilomkose hata kama ni miaka kuimi na mara ya kwanza tuligombana kidogo tu kachukua kisu kanichoma nacho kwenye bega la kushoto na jana karudia ujinga wake karusha glass nikaikwepa sasa next time nitampa kinabo kitakatifu maana nafikiri kumwambia sitanyanyua mkono wangu kumpiga basi imekuwa silaa yake nitamfundisha adabu na heshima.



Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Mkuu kwanza badilisha Avatar na kama mambo yako ndo hayo sishangai akakutoa meno kabisa
 
Mkuu..naweza kuwa too bold n firm...kitendo cha kushikiana silaha nadani ya ndoa ni moja kati ya special cases unayoweza kuitumia kuvunjilia mbali hiyo ndoa regardless imefungwaje, wapi na nani...

Naona ametuma msg ya "kifo kiwatenganishe" bila ridhaa ya mungu...am worried kesho atakuwekea sumu ke chakula ufe ili mtengane haraka....

Dont waste your time be a man enough to say its enough and file a divorce case then you start afresh..simple like that....lessons zingine mutajifunza baada ya kuachana ili akipata mume mpya aelewe what are the dos and donts kwenye ndoa..likewise wewe pia.
 
Kaka nimekuelewa hewezi amini ni mwaka wa 11 sasa tangu tuoane namvumilia ila tatizo ananiona mume ----- maana anafanya hivyo kisha akishjakuumiza anakimbilia kukupigia magoti na kuomba msamaa nimeshachoshwa na mikasa yake sitakuwa tayari kumwaga damu yangu tena mkuu.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
MKEO NI MSHIRIKINA. Nathubutu kusema hivyo sababu this is not a mental case, it is more of a spiritual Issue. Na ukichunguza usijekuta ni mzinzi pia.
 
Kisa nilimwambia sitakaa hata siku moja kuinua mkono wangu kumgusa anachukulia advantage hiyo. Mimi najijua kaka nina hasira mbaya sana na nikikasirika naweza kufanya kitu kibaya kesho nikajuta sana nina mfano hai kwa ex gf wangu kabla sijamuoa yeye nilimvumili kama yeye siku aliniudhi nilimpiga mpaka akazimia baadae huruma inakuja nikampeleka hosp sitaki yatokee kama yale jamani ushauri wenu?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Pole mkuu kwa kuoa kisirani.Ina maana hukuzigundua tabia zake wakati wa uchumba?Au ulimbwende wake ulikuchanganya?Sasa inabidi uwe mafia zaidi yake ndo akili itamkaa sawa make sure unampa makofi ya nguvu sana mpaka azimie.Tahadhari:Usimpige kichwani.
 
Kama mlishapitia kwenye njia zote za usuluhishi zikashindikana basi mpe taraka, maana siku hizi binadamu wengi uhai wao hupo kama spea za mchina ukimgusa kidogo tu Mungu anampenda zaidi
hapo kwenye red tafadhali,
 
Pole mkuu kwa kuoa kisirani.Ina maana hukuzigundua tabia zake wakati wa uchumba?Au ulimbwende wake ulikuchanganya?Sasa inabidi uwe mafia zaidi yake ndo akili itamkaa sawa make sure unampa makofi ya nguvu sana mpaka azimie.Tahadhari:Usimpige kichwani.
hapo kwenye red,
hayo makofi atayapiga kwenye masaburi?
raha ya makofi shavuni ndo yanakolea!!!!!

ila kupigana sio issue, akikuotea itakula kwako
 
hapo kwenye red,
hayo makofi atayapiga kwenye masaburi?
raha ya makofi shavuni ndo yanakolea!!!!!

ila kupigana sio issue, akikuotea itakula kwako
Ahahahah..mkuu ushawahi kuotewa nini.Kupigana kunaleta adabu wakati mwingine.Mashavuni sawa ila kichwani(kwenye ubongo) hapana.
 
Mpwa acha hasira....mlipendana na mkaamua kuishi pamoja, it pains ukiona haya mambo ya namna hiii but chukua ushauri wangu wa kukaa kimya ili maisha yaendeleee, hizo ndio familia, mimi huwa nakaa kimya tu,simjibu chochote na ikizidi hua naondoka kwa muda au kama tunalala basi hua simjibu chochote hadi kupambazuke na nikipata muda baadae hua namwambia kuwa sio vizuri, sipendi kitu kidogo tu akikuze......
 
ha ha ha...hiyo avatar yako mkuu inakata stimu ya kula mnyamaaa.

dah kama ni mambo ya kutishia na vitu vyenye ncha kali sio ishara nzuri mkuu. naamini ungekuwa na wewe unajibu kwa mapigo ungeshapata kesi ya kuuwa bila kukusudia. Kaa nae chini mkuu muongee na pia sali na kumuombea mungu ampitishe mbali na hizo hasira zake za kutumia silaha, iko siku atafanya kama mzaha kumbe ndo tayari ameshatoa roho. jaribu kuwashirikisha washenga, viongozi wenu wa kiroho wazazi pia kwa ushauri zaidi kwani mkiendelea hivi mwisho utakuwa mbaya, bora kila mmoja achukue hamsini zake kama ikionekana kabisa kupata suluhu na kuishi kwa amani ni vigumu kabisa kuliko kutoana roho au kupeana vilema vya maisha.
 
Sijampenda mai wife wako kabisa.. Ni tabia gani hyo ya kukutupia vitu au kutumia silaha mnapojibizana, too risk aisee. Though inaweza kuwa ni tabia yake na imeshamkaa.


But solution (kumpiga , kuwa na kidumu) unayotaka
kuchukua haitakusaidia chochote badala yake utaongeza matatizo juu ya matatizo.

Ya a man bana, na huyo ndo mke wako mpenzi hopefully mnaweza kuzungumza na kutatua ishuz zenu bila kupigana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
dah umepata mke bondia na mbona unamchekea? mchape kidogo usije ukaua maana una hasira
mwanamke kama huyo tabia haiwez kubadilka ukishindwa fukuza tu! na isiwe tukawa tunatoa ushauri wa bure hapa kumbe ww mwenyewe mkorofi huwa unamkosea nin mpk afikie kukushikia kisu? jiangalie pia kama una makosa ujirekebishe!
 
Mtumie huyo kitimoto wako vizuri, atakuheshimu,. Kama hatosheki Talaka ruksa kwani kuna siku atakuchoma kisu mpaka akhera
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom