Mke wangu ana tatizo kubwa msaada please

pole saana......tafuta vitabu vya kisaikolojia mpe
aweze kujitambua taratibu
 
kosea kujenga...
ila usikosee kuoa/kuolewa
 
Mpeleke kwa daktari wa kisaikolojia akampime ugonjwa wa depression! Huenda anao! Akipewa dawa, things will be fine.
 
Kama unampenda mtu na kumuona mtu ana tatizo kama hilo kamwe huwezi kumuignore yawezekana mwenyewe anajiona yupo sawa tu...

Ila mitihani iliyomkuta huyo mdada ni mizito inatia huruma sana hadi kuathiri maisha yake

Sawa mamy
 
mimi ningekuwa ni wewe ningemwiignore .. mpaka yeye aamue kutoa kilichopo moyoni bila yeye kuwa tayar ni ngumu kumsaidia kimtazamo wangu mimi lakini sina hata reference hata moja

Mama ulivyo ji defend umenifurahisha sana
 
Yaani mpaka umemuoa na kuishi naye ulikuwa hujui historia yake? Hata kuwa wazazi wake walifariki wakati gani, hapo pana shida na hiyo ndoa itakusumbua sana

Da ningejua namba yako ya simu ningekutunia vocha ya 10000 mana umecoment vizuri. Kumbe jf kuna ma genius.
 
May b humwambii kwa njia ya upole na ukimuona yp ktk hali km hiyo muache mpaka hacra ziishe ndo umueleweshe
 

mpeleke tu kwa mwanasaikoloji tatizo litaisha utafurahi mwenyewe
 
Onyesha upendo,Tambua ana majeraha kichwani,mshawishi amche mungu kwa ibada mara kwa mara,hii itamsaidia kusamehe.
mpe kadi yako ya ATM,uwe unaiweka pesa kwa matumizi yake binafsi,hii itampa mtazamo wa security na kuwa anajaliwa.
Ongeza Dozi kila Asubuhi,atajua kuwa anathaminiwa kama mpenzi na sio kama mke.
Pole sana,ndo msalaba wako jifunze kuu furahia
 
mkuu polesana mkeo ana jini ponoko,jinihili alipendikuona mnaendelea,,so linamfanyamuda mwingi kukuonawewe muasi kama m23;;usihofu kama uamini kabla ya ndoayenu kammeoana akukuwa narabsha zakuachana,,,tenarinatishiaa utaemdamwenyewe kanisani nijui,,hayo ndîô ponokolism,,,dawayao nikufunga nakusalii,jinii hilii likinenepeanasana linageuka kuwa jinimahaba hukonako kazikubwaa kuliko hii,,,maanaa mnakuwa wanaûmewawiri kwenye ndoa wewena mwenzio spiritual husband,,,huyukumtoa garamakubwa. Wahiukmmalize asikunenepee utaishiakubeba ndoo zamajiyakuoga,,amakudeki nyumba hatamkiwa nahgl likisema dekiutadeki all thebest
 
Unmpendasanamkeo emb. Punguzalevel from d to c uwngalie nguvuzake mwanamkekamahuyu achelewikukufanya msukulè kwenyendoasamahani kama tayari,, ilaujacherewaaBATA HATA UMPE KOKOTO ATAHA.,,,,TU cc. Soft copy attached
 

Attachments

  • IMG_4085105812029.jpeg
    24 KB · Views: 76
  • IMG_16718493085443.jpeg
    36.5 KB · Views: 75
Mkuu mkemia mkuu ndoa sikia kwamwenzio,,wanasema yakwako ikiwakwako,,isookukuta siyako
 
Wewe ni mkurya nini?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…