Mke wa Rais naye kawa Kiongozi !????


MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Tunajiuliza na kushangaa kuona kwamba mke wa Rais sasa naye anafanya ziara nchi nzima bila mumewe.

Katiba yetu haimtambui mke wa Rais kama ilivyo kwa US. Inakuwaje huyu mama sasa anahangaika kuliko Makamu wa Rais? Anaweza akasikika kama atakuwa akiandamana na mumewe.

JK yabidi amu-kontroo mukewe bwana sisi hatukumchagua.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Huko anakotembea hufanya shughuli gani za kitaifa?
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
she is the vidole juu type ... kila kitu yeye .. utamwambia nini
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
i mean she cant stay still in a box ... she wants to be recognized kwa lazima .. seems she has a lot of rivals so she wants to secure her position ... heard one time she nearly tripped on the red carpet because of mbwebwe ... she gombeyad some position in lindi jumbani kwao cant remember what .. she's the hungry type .. you remember when Amina (Mungu amrehemu) tried to advise her ... eeeeh she collected all her vidole juu group wakamponda mtoto wa watu ... guess if you can really read btn the lines you can tell it straight from her face on the telly wherever she appears
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Najua hajakalia kiti chochote cha kiongozi ktk ofisi ya serikali lakini shughuli zote ni za kitaifa. Hata kufungua darasa la vidudu. Hapo ana walinzi wa serikali na wanatumia pesa ya umma.

Hujasikia waziri akimuwakilisha mke wa Rais?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Huyu mama sasa anamfunika makamu wa Rais,yawezekana kuna posho naye analipwa anakozunguka asingeweza kuzunguka bure.Lakini gharama tujue zinaongezeka kwani itabidi kuwe na msafara posho kwa walinzi n.k.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
she is the vidole juu type ... kila kitu yeye .. utamwambia nini
Tangu ajue kusoma hotuba kwa KiEnglish na kupunguza kuongea kama mwalimu wa nursery school she is too much.
mwache afanye kazi zake akusanye kusanye kidogo vijisenti.
Kila la heri mama.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Hahahaha ila ile soma yake hotubaa duu namkumbuka mwl wangu wa darasa la Pili....Nimemsikia Mama Tunu Pinda jamani ana upeo mkubwa sana wa kuchambua na kujibu mambo ya kijamii..nikasema kumbe hawavumi lakini yuko juu.....huyo mama nae haya ngoja tuone mwisho wake au anataka ya Hillary?hahaha
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
unakumbuka na Regina Lowasa nae alivyokuwa anafunika? sasa hivi chali... maskini sijui mama wa watu kapotelea wapi. kumbuka msemo wa mbowe.."nyuma ya mwanaume fisadi.........."
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
i mean she cant stay still in a box ... she wants to be recognized kwa lazima .. seems she has a lot of rivals so she wants to secure her position ... heard one time she nearly tripped on the red carpet because of mbwebwe ... she gombeyad some position in lindi jumbani kwao cant remember what .. she's the hungry type .. you remember when Amina (Mungu amrehemu) tried to advise her ... eeeeh she collected all her vidole juu group wakamponda mtoto wa watu ... guess if you can really read btn the lines you can tell it straight from her face on the telly wherever she appears
Do you have anything against Her Execellency the First Lady?Actually am not sure if she is the first lady or the last lady coz so many rumors of First Ladies here in Arusha.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Wa kufuata sheria yuko wapi?
Hapa watu wanatetea unga tu.
ukibisha kazi huna, ukizingatia umeajiriwa kwa msaada wamtu ambaye ameshastaafu!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kumbuka ni nature ya mwanamke ambaye unamletea wapinzani nyumbani I mean POLYGAMY nae kujitutumua ili aonekane kuwa yeye ni first Lady na si vinginevyo!
Ivi uarabuni kuna mambo ya first Lady kweli?
Manake kama unaruhisiwa wake wanne inakuwaje?
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
3,718
Likes
3,428
Points
280
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
3,718 3,428 280
Huyu ni mama wa kiswahili kama walivyo waswahili wengi, hupenda kujionyesaha, kutamba nk. Hapa mjini anatusumbua sana na misafara isiyoisha utadhani naye ni kiongozi, lakini inawezekana hawezi kusafiri na mmewe kwani inasemekena mapenzi kati yao yalishafifia siku nyingi, wakiwa pamoja ni maigizo tu!
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Do you have anything against Her Execellency the First Lady?Actually am not sure if she is the first lady or the last lady coz so many rumors of First Ladies here in Arusha.
No No Kevo ...eeh i swear ... ila ananikera kwa ushamba tu
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Huyu ni mama wa kiswahili kama walivyo waswahili wengi, hupenda kujionyesaha, kutamba nk. Hapa mjini anatusumbua sana na misafara isiyoisha utadhani naye ni kiongozi, lakini inawezekana hawezi kusafiri na mmewe kwani inasemekena mapenzi kati yao yalishafifia siku nyingi, wakiwa pamoja ni maigizo tu!
Issue hapa sio mapenzi, bali ni hizo kazi alizokuwa nazo sasa, Je zina manufaa kwa Taifa?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
............huyu mama sasa inabidi atulie kwa kuwa ANAKARIBIA KWENDA LABOR....AT least misafara isiyokuwa na kichwa wala miguuu itapungua mjini!!!!!!

...AND offcourse kwa kuwa muhashimiwa kaongeza mke mpya[mpwaye rostam]....si haba bibiye akitusumbua na SHOW OF MIGHTY ZA MISAFARA NA WAPAMBE NA PRESIDENTIAL PRESS TEAM ....as if yeye ndio SHEIN!!!!...YOTE HII KUWAKOGA ...
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
............huyu mama sasa inabidi atulie kwa kuwa ANAKARIBIA KWENDA LABOR....AT least misafara isiyokuwa na kichwa wala miguuu itapungua mjini!!!!!!
...

enhe ... my dear tell me! ... didnt know that she was in that state ... she is really over running the engine ... mkunga hapa atusaidie to advise her ...
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
kazi anayofanya WAMA haina neno, ni kitu kizuri amabacho angekifanya kwa nia moja ya kusaidia watoto ingekuwa safi sana.
Bahati mbaya amipoliticize mpaka anaonekana kabisa hadharani kama mnafiki na mwenye agenda ya siri. haipendezi. hasa kwa kutumia pesa zetu walala hoi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,062