• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mke wa polisi amtokea puani

LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
7,403
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
7,403 2,000
AMA kweli haki hakuna. Katika hali ya kusikitisha, kijana mmoja Elias John, mkazi wa Kigamboni jijini Dar ( 28 ) amejikuta katika wakati mgumu wa kupofuka baada ya kuchomwa sindano inayo daiwa kuwa na sumu kufuatia kujihusisha kimapenzi na mwanamke anayedaiwa kuwa ni mke wa askari Polisi.

Akizungumza hivi karibuni jijini Dar Es salaam, Elias alidai alikumbwa na mkasa huo mwaka 2011 wakati akiwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke huyo aliyemtaja kwa jina moja la Amina, ambaye pia alikuwa ni mke wa polisi aliyemtaja kwa jina moja la James, aliyekuwa akifanya kazi katika kituo cha Polisi Kilwa Road, Jijini Dar es salaam.

" Polisi huyo alikuwa akinifuata mara kwa mara na kuniambia kuwa niachane na mwanamke huyo, lakini kwangi ilikuwa ngumu kwa sababu tulipendana sana " alisema kijana huyo.

Alisema siku ya tukio, akiwa kijiweni, polisi huyo akiambatana na wenzake walifika na kumkamata bila kosa lolote na kumpeleka katika kituo kidogo cha polisi Mianzini, Temeke.

Wakiwa kituoni hapo, kijana huyo alisema kwa pamoja walimshika mikono na miguu wakai James alichukua sindano na kumchoma.


Akiwa hajui hatma yake, Elias alisema mara tu baada ya kuchomwa sindano hiyo alisikia maumivu makali yaliyopanda hadi kichwani na ghafla akapoteza uwezo wake wa kuona.

" Siwezi kuelezea zaidi maumivu niliyoyapata baada ya kuchomwa sindano ile na hapo hapo macho yangu hayakuweza kuona tena licha ya kujitaidi sana '

Alisema baada ya kuchomwa sindano hiyo, askari hao walimtaka aondoke na akajitaidi kuwapa taarifa ndugu
zake, ambao walimchukua na kumpeleka Muhimbili ambako hata hivyo walishindwa kumsaidia na hata alipopelekwa CCBRT, pia ilishindikana.

Katika hali ya kusikitisha zaidi, ndugu z ake walijaribu kufuatilia suala hilo polisi, lakini walipofika waliambiwa kirahisi kwamba askari wote hao walishafukuzwa kazi.

Alisema juhudi za ndugu zake kuhakikisha haki inatendeka zimegonga mwamba licha ya suala lake kufikishwa kwa taasisi za haki za binadamu, ambako bado linashughulikiwa, ingawa hakuna matumaini ya kupatikana kwa ufumbuzi.

" Maisha yangu yamekuwa magumu sana na sijui hatma ya kesi yangu, nitaendelea kuishi hivi mpaka lini ? kwa vile kwa sasa naomba omba tu " alisema. Alitumia fursa hiyo kumuomba Rais Jakaya Mrisho Kikwete kuliangalia suala lake kwa undani ili lipatiwe ufumbuzi .


CHANZO : GAZETI LA AMANI,, DESEMBA 12, 2013.


MY TAKE : THE DEVIL SHOULD NOT BE TREATED GENTLY! A MAN WHO SLEEP WITH ANOTHER MAN'S WIFE, IS THE DEVIL AND THEREFORE SHOULD BE TREATED ACCORDINGLY!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,704
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,704 2,000
muke ya mutu ni sumu na sumu ndio hiyo sasa iliyompofua..
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,386
Points
2,000
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,386 2,000
AMA kweli haki hakuna. Katika hali ya kusikitisha, kijana mmoja Elias John, mkazi wa Kigamboni jijini Dar ( 28 ) amejikuta katika wakati mgumu wa kupofuka baada ya kuchomwa sindano inayo daiwa kuwa na sumu kufuatia kujihusisha kimapenzi na mwanamke anayedaiwa kuwa ni mke wa askari Polisi.

Akizungumza hivi karibuni jijini Dar Es salaam, Elias alidai alikumbwa na mkasa huo mwaka 2011 wakati akiwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke huyo aliyemtaja kwa jina moja la Amina, ambaye pia alikuwa ni mke wa polisi aliyemtaja kwa jina moja la James, aliyekuwa akifanya kazi katika kituo cha Polisi Kilwa Road, Jijini Dar es salaam.

" Polisi huyo alikuwa akinifuata mara kwa mara na kuniambia kuwa niachane na mwanamke huyo, lakini kwangi ilikuwa ngumu kwa sababu tulipendana sana " alisema kijana huyo.

Alisema siku ya tukio, akiwa kijiweni, polisi huyo akiambatana na wenzake walifika na kumkamata bila kosa lolote na kumpeleka katika kituo kidogo cha polisi Mianzini, Temeke.

Wakiwa kituoni hapo, kijana huyo alisema kwa pamoja walimshika mikono na miguu wakai James alichukua sindano na kumchoma.


Akiwa hajui hatma yake, Elias alisema mara tu baada ya kuchomwa sindano hiyo alisikia maumivu makali yaliyopanda hadi kichwani na ghafla akapoteza uwezo wake wa kuona.

" Siwezi kuelezea zaidi maumivu niliyoyapata baada ya kuchomwa sindano ile na hapo hapo macho yangu hayakuweza kuona tena licha ya kujitaidi sana '

Alisema baada ya kuchomwa sindano hiyo, askari hao walimtaka aondoke na akajitaidi kuwapa taarifa ndugu
zake, ambao walimchukua na kumpeleka Muhimbili ambako hata hivyo walishindwa kumsaidia na hata alipopelekwa CCBRT, pia ilishindikana.

Katika hali ya kusikitisha zaidi, ndugu z ake walijaribu kufuatilia suala hilo polisi, lakini walipofika waliambiwa kirahisi kwamba askari wote hao walishafukuzwa kazi.

Alisema juhudi za ndugu zake kuhakikisha haki inatendeka zimegonga mwamba licha ya suala lake kufikishwa kwa taasisi za haki za binadamu, ambako bado linashughulikiwa, ingawa hakuna matumaini ya kupatikana kwa ufumbuzi.

" Maisha yangu yamekuwa magumu sana na sijui hatma ya kesi yangu, nitaendelea kuishi hivi mpaka lini ? kwa vile kwa sasa naomba omba tu " alisema. Alitumia fursa hiyo kumuomba Rais Jakaya Mrisho Kikwete kuliangalia suala lake kwa undani ili lipatiwe ufumbuzi .


CHANZO : GAZETI LA AMANI,, DESEMBA 12, 2013.


MY TAKE : THE DEVIL SHOULD NOT BE TREATED GENTLY! A MAN WHO SLEEP WITH ANOTHER MAN'S WIFE, IS THE DEVIL AND THEREFORE SHOULD BE TREATED ACCORDINGLY!
Huyu naye eti nilishindwa kumuacha mbali nakuonywa mara kwa mara eti walikuwa wanapendana mno..Acha uwe kipofu..We unajua ni mke wa mtu halafu mwenye mke amekufuata kistaarabu kuwa achana naye na wewe unajifanya kijogoo bora uwe kipofu tu tuone huyo Amina kama atakufuata na ukipofu wako..
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
7,403
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
7,403 2,000
Huyu naye eti nilishindwa kumuacha mbali nakuonywa mara kwa mara eti walikuwa wanapendana mno..Acha uwe kipofu..We unajua ni mke wa mtu halafu mwenye mke amekufuata kistaarabu kuwa achana naye na wewe unajifanya kijogoo bora uwe kipofu tu tuone huyo Amina kama atakufuata na ukipofu wako..
Well said, watu wanao ingiliwa ndoa za watu ni wahalifu wa mifumo ya kijamii, wapigwe
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,442
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,442 1,500
Well said, watu wanao ingiliwa ndoa za watu ni wahalifu wa mifumo ya kijamii, wapigwe
Na kufunga mkono mdau ila undue apogee. Wachukuliwe hatua stahiki kisheria
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
najaribu kuvaa viatu vya huyo askari aliyemegewa mke napata wakati mgumu sana,..


Pole sana Elias na ukipona mshukuru MUNGU na ubadili tabia,.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,461
Points
1,225
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,461 1,225
Sasa anataka haki gani?? kwani wakati anachukua muke ya mutu hakujua anaivunja
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
689
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
689 225
AMA kweli haki hakuna. Katika hali ya kusikitisha, kijana mmoja Elias John, mkazi wa Kigamboni jijini Dar ( 28 ) amejikuta katika wakati mgumu wa kupofuka baada ya kuchomwa sindano inayo daiwa kuwa na sumu kufuatia kujihusisha kimapenzi na mwanamke anayedaiwa kuwa ni mke wa askari Polisi.

Akizungumza hivi karibuni jijini Dar Es salaam, Elias alidai alikumbwa na mkasa huo mwaka 2011 wakati akiwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke huyo aliyemtaja kwa jina moja la Amina, ambaye pia alikuwa ni mke wa polisi aliyemtaja kwa jina moja la James, aliyekuwa akifanya kazi katika kituo cha Polisi Kilwa Road, Jijini Dar es salaam.

" Polisi huyo alikuwa akinifuata mara kwa mara na kuniambia kuwa niachane na mwanamke huyo, lakini kwangi ilikuwa ngumu kwa sababu tulipendana sana " alisema kijana huyo.

Alisema siku ya tukio, akiwa kijiweni, polisi huyo akiambatana na wenzake walifika na kumkamata bila kosa lolote na kumpeleka katika kituo kidogo cha polisi Mianzini, Temeke.

Wakiwa kituoni hapo, kijana huyo alisema kwa pamoja walimshika mikono na miguu wakai James alichukua sindano na kumchoma.


Akiwa hajui hatma yake, Elias alisema mara tu baada ya kuchomwa sindano hiyo alisikia maumivu makali yaliyopanda hadi kichwani na ghafla akapoteza uwezo wake wa kuona.

" Siwezi kuelezea zaidi maumivu niliyoyapata baada ya kuchomwa sindano ile na hapo hapo macho yangu hayakuweza kuona tena licha ya kujitaidi sana '

Alisema baada ya kuchomwa sindano hiyo, askari hao walimtaka aondoke na akajitaidi kuwapa taarifa ndugu
zake, ambao walimchukua na kumpeleka Muhimbili ambako hata hivyo walishindwa kumsaidia na hata alipopelekwa CCBRT, pia ilishindikana.

Katika hali ya kusikitisha zaidi, ndugu z ake walijaribu kufuatilia suala hilo polisi, lakini walipofika waliambiwa kirahisi kwamba askari wote hao walishafukuzwa kazi.

Alisema juhudi za ndugu zake kuhakikisha haki inatendeka zimegonga mwamba licha ya suala lake kufikishwa kwa taasisi za haki za binadamu, ambako bado linashughulikiwa, ingawa hakuna matumaini ya kupatikana kwa ufumbuzi.

" Maisha yangu yamekuwa magumu sana na sijui hatma ya kesi yangu, nitaendelea kuishi hivi mpaka lini ? kwa vile kwa sasa naomba omba tu " alisema. Alitumia fursa hiyo kumuomba Rais Jakaya Mrisho Kikwete kuliangalia suala lake kwa undani ili lipatiwe ufumbuzi .


CHANZO : GAZETI LA AMANI,, DESEMBA 12, 2013.


MY TAKE : THE DEVIL SHOULD NOT BE TREATED GENTLY! A MAN WHO SLEEP WITH ANOTHER MAN'S WIFE, IS THE DEVIL AND THEREFORE SHOULD BE TREATED ACCORDINGLY!
usipokuwa makini na mapenzi lazima yakuharibie maisha
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,799
Points
2,000
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,799 2,000
Huu msemo wa Mke wa mtu ni sumu kuna watu wanauchukuliaga poa, ila acha kabisa siku yanapo watokea huwa wanatamani iwe Ndoto...
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
12,051
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
12,051 2,000
nafiikiri ungeandika ''mke wa polisi amtokea machoni''. ila bora yake wengine huuliwa kabisa.
 
S

shabani hassani

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
248
Points
195
S

shabani hassani

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
248 195
sawa sawa nawachukia sana watu wanaochukuwa wake za watu
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,239
Points
1,225
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,239 1,225
AMA kweli haki hakuna. Katika hali ya kusikitisha, kijana mmoja Elias John, mkazi wa Kigamboni jijini Dar ( 28 ) amejikuta katika wakati mgumu wa kupofuka baada ya kuchomwa sindano inayo daiwa kuwa na sumu kufuatia kujihusisha kimapenzi na mwanamke anayedaiwa kuwa ni mke wa askari Polisi.

Akizungumza hivi karibuni jijini Dar Es salaam, Elias alidai alikumbwa na mkasa huo mwaka 2011 wakati akiwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke huyo aliyemtaja kwa jina moja la Amina, ambaye pia alikuwa ni mke wa polisi aliyemtaja kwa jina moja la James, aliyekuwa akifanya kazi katika kituo cha Polisi Kilwa Road, Jijini Dar es salaam.

" Polisi huyo alikuwa akinifuata mara kwa mara na kuniambia kuwa niachane na mwanamke huyo, lakini kwangi ilikuwa ngumu kwa sababu tulipendana sana " alisema kijana huyo.

Alisema siku ya tukio, akiwa kijiweni, polisi huyo akiambatana na wenzake walifika na kumkamata bila kosa lolote na kumpeleka katika kituo kidogo cha polisi Mianzini, Temeke.

Wakiwa kituoni hapo, kijana huyo alisema kwa pamoja walimshika mikono na miguu wakai James alichukua sindano na kumchoma.


Akiwa hajui hatma yake, Elias alisema mara tu baada ya kuchomwa sindano hiyo alisikia maumivu makali yaliyopanda hadi kichwani na ghafla akapoteza uwezo wake wa kuona.

" Siwezi kuelezea zaidi maumivu niliyoyapata baada ya kuchomwa sindano ile na hapo hapo macho yangu hayakuweza kuona tena licha ya kujitaidi sana '

Alisema baada ya kuchomwa sindano hiyo, askari hao walimtaka aondoke na akajitaidi kuwapa taarifa ndugu
zake, ambao walimchukua na kumpeleka Muhimbili ambako hata hivyo walishindwa kumsaidia na hata alipopelekwa CCBRT, pia ilishindikana.

Katika hali ya kusikitisha zaidi, ndugu z ake walijaribu kufuatilia suala hilo polisi, lakini walipofika waliambiwa kirahisi kwamba askari wote hao walishafukuzwa kazi.

Alisema juhudi za ndugu zake kuhakikisha haki inatendeka zimegonga mwamba licha ya suala lake kufikishwa kwa taasisi za haki za binadamu, ambako bado linashughulikiwa, ingawa hakuna matumaini ya kupatikana kwa ufumbuzi.

" Maisha yangu yamekuwa magumu sana na sijui hatma ya kesi yangu, nitaendelea kuishi hivi mpaka lini ? kwa vile kwa sasa naomba omba tu " alisema. Alitumia fursa hiyo kumuomba Rais Jakaya Mrisho Kikwete kuliangalia suala lake kwa undani ili lipatiwe ufumbuzi .


CHANZO : GAZETI LA AMANI,, DESEMBA 12, 2013.


MY TAKE : THE DEVIL SHOULD NOT BE TREATED GENTLY! A MAN WHO SLEEP WITH ANOTHER MAN'S WIFE, IS THE DEVIL AND THEREFORE SHOULD BE TREATED ACCORDINGLY!
ningekua mi ndo mwandishi ningemuuliza kama Bado wanapendana...Shen..zi sana
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,697
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,697 2,000
Mchuma janga hula na wa kwao....
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,883
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,883 2,000
Huyu alijitakia yaaani mwenye mali anakufuata na kukuambia achia mali yangu eti sikuweza kumuacha tulipendana sana. Sasa penda ukiwa kipofu shenzi.
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
595
Points
250
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
595 250
Sasa anataka haki gani?? kwani wakati anachukua muke ya mutu hakujua anaivunja
hiyo ndio K- KIFO U-UMASKINI M-MARADHI A-AIBU UKIPENDA KUFA ULAYA MAZISHI AMERIKA KIJANA POLE
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,898
Points
2,000
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,898 2,000
Kwa hiyo unalalama kupofuka je angekuacha ufe na ngoma ?ingekuaje hapo maana yule binti hajatulia na wewe ukawa unaendelea kumfanya asitulie
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,014
Points
2,000
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,014 2,000
Safi sana malipo duniani mbinguni mahesabu.
 

Forum statistics

Threads 1,404,416
Members 531,599
Posts 34,453,112
Top