Mke wa mtu sumu ewe kijana acha tamaa

Mke wa mtu sumu ewe kijana acha tamaa

Habari yako pampula.
4012e569c75abb751451ac20b00338dd.jpg


Hiyo ni lugha ya picha eeh....

Ukitaka kulirusha niambie nifunge simu lisinipate maana nina majeraha ya kutosha.
 
Nilipokuwa naagana na baba siku nimeamua kuondoka kwake kwenda kutafuta maisha alinipa usia mwingi ,namba moja ni ACHANA NA WAKE ZA WATU
 
Ushauri mzuri, mke wa mtu akikutaka kimbia haraka maana hiyo ni hatari, lkn vijana wa leo akiambiwa anapendwa na mke wa mtu tu...atajiona mwenye bahati kweli..na kujisemea..."Mahindi yamemuotea mtu aliye na meno..ni kutafuna tu"....kazi kweli kweli.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Psalm 133:1[emoji768] "Behold, how good and how pleasant it is for brethren to dwell together in unity."
 
Back
Top Bottom