MBITIYAZA
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 14,947
- 26,085
bas ni ntu na ntu ! mie haijawah nitokea kwakweli niwe mkweli !neva
Hadi kufikia hatua ya kulala na mke wa mtu nafanya kwanza upembuzi yakinifu.. Hilo tukio nalitekeleza kwa kutumia akili nyingi. Kudakwa na mke wa mtu huo ni udhaifu mkubwa sana..
-namwandaa wiki moja kabla
-Siendi guest ambayo yeye atakuwa anaipendelea.
-Namtoa nje ya wilaya.
Michepuko mitamu shida ni pale utamu ukikolea anakwambia naona tuachane nimeamua kuokoka,
Michepuko mitamu shida ni pale utamu ukikolea anakwambia naona tuachane nimeamua kuokoka,
Basi na utamu unaishia hapohapo kutafuta mwengine tena tabu,utazunguka na mingapi?
Unato.mbwa huku unaongea, sio utadhani bubukudakwa ni uzwaza kwakwel
hahahahha mapenzi ufundi tu kwakwel!hongera mkuu! hahahahah nacheka jaman !kweli kuna mbingu na ardhi aisee
Sitongozi mke wa mtu hata siku moja. Hawa wanaoshobokea siwaachi na kuwapa tu za usoMichepuko mitamu shida ni pale utamu ukikolea anakwambia naona tuachane nimeamua kuokoka,
Basi na utamu unaishia hapohapo kutafuta mwengine tena tabu,utazunguka na mingapi?
Yaani MBITIYAZA kuna tofauti kati ya kuingiziwa ub.oo na kumwagiwa shahawa. na kutolewa.mbwa .Kutolewa.mbwa raha, kutolewa.mbona burudani, unaongea, mnaongea ,mnaimba, mnacheka, mnakaziana, hadi mnatukanana kisha ub.oo umo ndani ya kumma, unakunwa, unasuguliwa, unalambwa, unapetiwapetiwa weeeeee
Unato.mbwa huku unaongea, sio utadhani bubu
time will tell
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ahahahaaaaaa uwiii naanavyoandika kwa hisia kweli watu wamevurugwahad ngv zimeisha kwa kucheka dah ! hii hatar jaman ! duh ngj nialike mamrs pampula hapa waje waseme km kuna ukweli/uongo@demi,Neybright ,Monika2 hahhhahahahaah !
ila best una masifa jaman khaa kuandika kihisia namna hii tueleweje lakini hahahahahaha
http://r.tapatalk.com/byo?rid=77694
Huwa nawambia mara zote, to.mba mkeo atosheke, after all mwanamke akikunwa kisawasawa heshima inakuwepo, lakini wanaowaonea huruma wake zao acha wakakutane na wa mitaani huko wafumuliwe mishono.basi FUNDI ! usitutie katika vishawishi bali tuokoe majaribuni AMEN!
kuanzia leo nakuita FUNDI! mwanaume fundi anajulikana kwa maneno yake na mwandiko wake ! mhenga mie nimelithibitisha hilo! ila tuseme ukweli hiz comments zako hata wanaume na wenyew unawapaisha kinoma noma! acha bas FUNDI
Omerta kuja huku ucheke
Ahahahaaaaaa uwiii naanavyoandika kwa hisia kweli watu wamevurugwa
ahahahaaaaaahahha ananipa hasira tu mie hapa lol
Huwa nawambia mara zote, to.mba mkeo atosheke, after all mwanamke akikunwa kisawasawa heshima inakuwepo, lakini wanaowaonea huruma wake zao acha wakakutane na wa mitaani huko wafumuliwe mishono.
Bye
time will tell
Naona hata wewe kakushawishi. Ushamuita mpaka jina FUNDI.basi FUNDI ! usitutie katika vishawishi bali tuokoe majaribuni AMEN!
kuanzia leo nakuita FUNDI! mwanaume fundi anajulikana kwa maneno yake na mwandiko wake ! mhenga mie nimelithibitisha hilo! ila tuseme ukweli hiz comments zako hata wanaume na wenyew unawapaisha kinoma noma! acha bas FUNDI
Omerta kuja huku ucheke
Basi baba inatosha, heshima yako mkuu wewe ni shidaah [emoji119][emoji119][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Naona hata wewe kakushawishi. Ushamuita mpaka jina FUNDI.
Mtunuku Mbunye aufanyie Ufundi wake.
Usimpe heshima ya Udoctor kabla hajakutibu na kupona ugonjwa wako.hahaha kwan kumpa heshima ya udoctor ni dhambi mkuu ! anastahili !chuNkwake !
Heshima muhimu ati!hahahahah eti wafumliwe mishono hahahah !ilakuna ukweli 98% heshima huwa inakuja automatic! Heaven Sent , Nalendwa ,espy somen comments za mbalizi1