hahahahah eti wafumliwe mishono hahahah !ilakuna ukweli 98% heshima huwa inakuja automatic! Heaven Sent , Nalendwa ,espy somen comments za mbalizi1
Marahabaaaa!Duuh... nawasalimu waheshimiwa
Basi baba inatosha, heshima yako mkuu wewe ni shidaah [emoji119][emoji119][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Sijui kama kawahi kuelewa neno mchujo! [emoji15]
Sent using Jamii Forums mobile app
Waweza kuta wanatongozwa Ila na wale ambao hawawavutii, hivyo wanaamua kutongoza wale wanaowavutia wao.hahahaha tusema hawatongozwi bas ahah !ukame sio aisee! tena pombe ndo haribifu sana kwa hawa wanaume!
Hivi hili jukwaa gani?[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Sijui kama kawahi kuelewa neno mchujo! [emoji15]
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikuwa namtaka Numbisa ila nimekoma!![emoji4][emoji4][emoji4]
Heshima muhimu ati!
espy huwa nakuchukilia kivingine sana tu yaan wewe gas full hahahah
[emoji3] [emoji1]
Hahah!, Mbiti juzi kwenye ile Interview ya Madam Mwajuma kuna mahala alinikumbusha espy kwa comment zake, sipati picha hawa wakikaa pamoja..[emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
alafu nasema niingiensasa niusome fresh ngj niende hahahahah hawa vichaa wakae espy na Madam Mwajuma uwii
Numbisa kuwa makini na Behaviourist sio mtu mwema
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji3] [emoji1]
Hahah!, Mbiti juzi kwenye ile Interview ya Madam Mwajuma kuna mahala alinikumbusha espy kwa comment zake, sipati picha hawa wakikaa pamoja..[emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app