Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
[emoji23] [emoji23] [emoji125][emoji125][emoji125]Mmh hujipendi wewe,ona mwenzio hapaView attachment 570329
[emoji23] [emoji23] [emoji125][emoji125][emoji125]Mmh hujipendi wewe,ona mwenzio hapaView attachment 570329
Nikikujibu najua hautorudi nyumbani.Nipo njiani hapa.... hako kabomu huja nijibu.. ka nani
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Kwani nina mapungufu gani shem?Kama ni mashine ninayo ya kutosha!![emoji4][emoji4][emoji4]hv kuna mtu wa kukubali weye humu?
Shikamoo pampula.We katoto tuliza ball...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Kwani nina mapungufu gani shem?Kama ni mashine ninayo ya kutosha!![emoji4][emoji4][emoji4]
Haha...Nikikujibu najua hautorudi nyumbani.
Mwanaume mashine!![emoji4][emoji4][emoji4]LIPIA TANGAZO LAKO
Yaani wanaume ndiyo hapo wanapojionaga wana akili na wamaana kutongozwa na mwanamke tena mke wa mtu mie hizo picha ni ile kuzipata narushia ndugu zake wote mpaka wa kijijiniUshauri mzuri, mke wa mtu akikutaka kimbia haraka maana hiyo ni hatari, lkn vijana wa leo akiambiwa anapendwa na mke wa mtu tu...atajiona mwenye bahati kweli..na kujisemea..."Mahindi yamemuotea mtu aliye na meno..ni kutafuna tu"....kazi kweli kweli.
Wengi si wanawapelekea michepuko kuliko wake wandani mwishowe wanawasababishia stress na kuumwa migongo upuuzi mtupuNashurukuru japo nimefanya dhambi kwa yule Toto, nimeacha kumridhisha mke wa MTU, lakini wanaume tujitahid basi kumshughulikia mke on the bed.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndiyo watafumuliwa mpaka wanywe sumuweka sentens fresh mkuu !sidhan km kuna mwanamke anaanza tu kumtaka mwanaume sema hivi vijana wakome kuwatongoza wake za watu
Nawenyewe wajifuñze kukataa wake za watu kwani nikichina kisicho eleweka[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] ?Wake za watu waache kutongoza wanaume
time will tell
Nawaume hawakatai akiitwa tu utasikia baby I'm coming kisha wana ambiwa wanawake malaya sijui hao ni kina nani![emoji241] [emoji241] [emoji241] [emoji241] [emoji241] [emoji241]
eheTena hao hao wanajiita wasomi hakuna kitu maisha yao ya kawaida 0+0/0×0 wanajivunia elimu lakini kwenye ndoa ni shida tupu
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa wanazani elimu ndiyo kila kitu hapo zamani mpaka wake wa maraisi walikuwa wakigongwa sembuse hawa wavimba macho mapenzi kitu kingine bwanaeehehheheh hawapo romantic na maujuzi km mtu fulan humu leo katurusha roho jaman khaaa nilishika roho aiseee khaa handsup mbalizi1
ehe
AiseeHuwa wanazani elimu ndiyo kila kitu hapo zamani mpaka wake wa maraisi walikuwa wakigongwa sembuse hawa wavimba macho mapenzi kitu kingine bwanaee
Sent using Jamii Forums mobile app