Mke wa mtu sumu ewe kijana acha tamaa

Mke wa mtu sumu ewe kijana acha tamaa

Ushauri mzuri, mke wa mtu akikutaka kimbia haraka maana hiyo ni hatari, lkn vijana wa leo akiambiwa anapendwa na mke wa mtu tu...atajiona mwenye bahati kweli..na kujisemea..."Mahindi yamemuotea mtu aliye na meno..ni kutafuna tu"....kazi kweli kweli.



weka sentens fresh mkuu !sidhan km kuna mwanamke anaanza tu kumtaka mwanaume sema hivi vijana wakome kuwatongoza wake za watu
 
Hadi kufikia hatua ya kulala na mke wa mtu nafanya kwanza upembuzi yakinifu.. Hilo tukio nalitekeleza kwa kutumia akili nyingi. Kudakwa na mke wa mtu huo ni udhaifu mkubwa sana..
-namwandaa wiki moja kabla
-Siendi guest ambayo yeye atakuwa anaipendelea.
-Namtoa nje ya wilaya.
 
duh yaan mnataka kutuambia tumechoooooka !kias kwamba hatuna mvuto au? ukweli mie siamini
Mna mvuto sana tena mnalipa kuzidi hata hivo vitoto vya chuchu saa sita, tatizo lenu lipo upande wa waume zenu( hawawajali, hawawatombi kabisa/ hawawatombi vizuri, hawawasikilizi, hawawasikilizi, hawajijali kama zamani) matokeo yake mmebaki kuwa na stress kiasi ambacho mnatuandama weeeee hadi mtupate kwa namna yyt ile.

Unamto.mba mwanamke katikati ya mto.mbano kakoleeaaaaaaaa anaanza kufunguka sasa- utasikia sssss aaaaarrrrgh mume wangu hanito.mbagi vizuri hiviiiiiiiii iiiiiii mmmmimi, au mume wangu hajanito.mba miezi minne sasa, anarudi home kalewa chakari na mambo kama hizo.

Mkiyasema hayo ndio mnatombewa sifa sasa, kama ulikuwa hujanyonywa kinembe hicho ndio kinamung' unywa kama peremende unabaki kutupatupa miguu tu pale ooooh uuuuhhhhh assssss asante babaangu! Babaangu!!!!!?????? Ukiniletea shobo sikuachi

time will tell
 
Hadi kufikia hatua ya kulala na mke wa mtu nafanya kwanza upembuzi yakinifu.. Hilo tukio nalitekeleza kwa kutumia akili nyingi. Kudakwa na mke wa mtu huo ni udhaifu mkubwa sana..
-namwandaa wiki moja kabla
-Siendi guest ambayo yeye atakuwa anaipendelea.
-Namtoa nje ya wilaya.
Za mwizi zilikua Arobaini ila skuizi naskia zimepungua ni 20.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mna mvuto sana tena mnalipa kuzidi hata hivo vitoto vya chuchu saa sita, tatizo lenu lipo upande wa waume zenu( hawawajali, hawawatombi kabisa/ hawawatombi vizuri, hawawasikilizi, hawawasikilizi, hawajijali kama zamani) matokeo yake mmebaki kuwa na stress kiasi ambacho mnatuandama weeeee hadi mtupate kwa namna yyt ile.

Unamto.mba mwanamke katikati ya mto.mbano kakoleeaaaaaaaa anaanza kufunguka sasa- utasikia sssss aaaaarrrrgh mume wangu hanito.mbagi vizuri hiviiiiiiiii iiiiiii mmmmimi, au mume wangu hajanito.mba miezi minne sasa, anarudi home kalewa chakari na mambo kama hizo.

Mkiyasema hayo ndio mnatombewa sifa sasa, kama ulikuwa hujanyonywa kinembe hicho ndio kinamung' unywa kama peremende unabaki kutupatupa miguu tu pale ooooh uuuuhhhhh assssss asante babaangu! Babaangu!!!!!?????? Ukiniletea shobo sikuachi

time will tell




had ngv zimeisha kwa kucheka dah ! hii hatar jaman ! duh ngj nialike mamrs pampula hapa waje waseme km kuna ukweli/uongo@demi,Neybright ,Monika2 hahhhahahahaah !

ila best una masifa jaman khaa kuandika kihisia namna hii tueleweje lakini hahahahahaha
 
Mna mvuto sana tena mnalipa kuzidi hata hivo vitoto vya chuchu saa sita, tatizo lenu lipo upande wa waume zenu( hawawajali, hawawatombi kabisa/ hawawatombi vizuri, hawawasikilizi, hawawasikilizi, hawajijali kama zamani) matokeo yake mmebaki kuwa na stress kiasi ambacho mnatuandama weeeee hadi mtupate kwa namna yyt ile.

Unamto.mba mwanamke katikati ya mto.mbano kakoleeaaaaaaaa anaanza kufunguka sasa- utasikia sssss aaaaarrrrgh mume wangu hanito.mbagi vizuri hiviiiiiiiii iiiiiii mmmmimi, au mume wangu hajanito.mba miezi minne sasa, anarudi home kalewa chakari na mambo kama hizo.

Mkiyasema hayo ndio mnatombewa sifa sasa, kama ulikuwa hujanyonywa kinembe hicho ndio kinamung' unywa kama peremende unabaki kutupatupa miguu tu pale ooooh uuuuhhhhh assssss asante babaangu! Babaangu!!!!!?????? Ukiniletea shobo sikuachi

time will tell




had ngv zimeisha kwa kucheka dah ! hii hatar jaman ! duh ngj nialike mamrs pampula hapa waje waseme km kuna ukweli/uongo@demi,Neybright ,Monika2 hahhhahahahaah !

ila best una masifa jaman khaa kuandika kihisia namna hii tueleweje lakini hahahahahaha

http://r.tapatalk.com/byo?rid=77694
 
Back
Top Bottom