MBITIYAZA
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 14,947
- 26,085
ah hapo inategemea ni dem wa nani. kama ana direct access na wasiojulikana, io ni sumu kali sana
hahahahha liljustine21 mwogaaaaaaa! demu unang'oa tu mbele kwa mbele
ah hapo inategemea ni dem wa nani. kama ana direct access na wasiojulikana, io ni sumu kali sana
The higher the risk, the higher the returnmuonyeshe upendo at your own risk
wewe hata biblia ya uswazi imeandika, Ang'oae hung'olewa sasa mimi nyama yangu nitaiweka kwenye nyama isio na mlajihahahahha liljustine21 mwogaaaaaaa! demu unang'oa tu mbele kwa mbele
Mbinu zako mkuu nimezielewa nitatumia kwa yule mke wapemba anayenishobokeaHadi kufikia hatua ya kulala na mke wa mtu nafanya kwanza upembuzi yakinifu.. Hilo tukio nalitekeleza kwa kutumia akili nyingi. Kudakwa na mke wa mtu huo ni udhaifu mkubwa sana..
-namwandaa wiki moja kabla
-Siendi guest ambayo yeye atakuwa anaipendelea.
-Namtoa nje ya wilaya.
Duuuuh[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Mna mvuto sana tena mnalipa kuzidi hata hivo vitoto vya chuchu saa sita, tatizo lenu lipo upande wa waume zenu( hawawajali, hawawatombi kabisa/ hawawatombi vizuri, hawawasikilizi, hawawasikilizi, hawajijali kama zamani) matokeo yake mmebaki kuwa na stress kiasi ambacho mnatuandama weeeee hadi mtupate kwa namna yyt ile.
Unamto.mba mwanamke katikati ya mto.mbano kakoleeaaaaaaaa anaanza kufunguka sasa- utasikia sssss aaaaarrrrgh mume wangu hanito.mbagi vizuri hiviiiiiiiii iiiiiii mmmmimi, au mume wangu hajanito.mba miezi minne sasa, anarudi home kalewa chakari na mambo kama hizo.
Mkiyasema hayo ndio mnatombewa sifa sasa, kama ulikuwa hujanyonywa kinembe hicho ndio kinamung' unywa kama peremende unabaki kutupatupa miguu tu pale ooooh uuuuhhhhh assssss asante babaangu! Babaangu!!!!!?????? Ukiniletea shobo sikuachi
time will tell
hahah...Ukitembea na mke na mtu unaweza somewa Albadiri....Mbinu zako mkuu nimezielewa nitatumia kwa yule mke wapemba anayenishobokea
Mimi ni mtu ninayejulikana ila nikikumata na demu wangu, nakumiminia mvua za naniliuah hapo inategemea ni dem wa nani. kama ana direct access na wasiojulikana, io ni sumu kali sana