Mke wa jirani yetu ananiathiri kisaikolojia

Mke wa jirani yetu ananiathiri kisaikolojia

Tin ted ni mchana ebu kawashe taa ndani usiku ufungue zile dirisha za ndani yake (zile zenye nyavu) alafu mtu akae nje uone!!alafu lere mrejesho hapa!!
Kwan ww unapruni maua ucku mkuu
 
Yupo kwake! We macho yako si yanatakiwa kuangalia maua unayoyashughulikia! Kua focused kaka! Iyo saikolojia unajiathiri mwenyewe na tamaa zako.
 
Jaribu ku-assume hafanyi hivyo kwa ajili yako.

Wewe endelea na ratiba zako kama kawaida hadi aje kukuambia mwenyewe.
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana, nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond) msingi wake. Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli sasa leo wakati niko zangu
nakatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo.

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted, hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupruni
maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha.

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa, ikumbukwe
kuwa mume wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini.

Vipi wakuu nifanye nini?

Angalia kila king'aacho sio dhahabu pengine ni tabia yake tu wakati wa kufanya usafi anavaa hivyo, angekua na mpango na wewe angeleta action nyingine, jichunge mkuu utaliwa tiGo uhame mtaa kwa tamaa yako, Act like man aisee
 
Angalia kila king'aacho sio dhahabu pengine ni tabia yake tu wakati wa kufanya usafi anavaa hivyo, angekua na mpango na wewe angeleta action nyingine, jichunge mkuu utaliwa tiGo uhame mtaa kwa tamaa yako, Act like man aisee
Asnte kwa ushauri mzuri mkuu wangu[emoji122] [emoji122]
 
Mfanye kisirisiri halafu mume wake akija kujua naye na timu yake nao wakufanye na kukurusha kwenye mitandao ya kijamii ukishikishwa UKUTA,kama unadata na unachokiona vuta jiko uoe uone kama yatakutokea tena hayo,mke WA mtu sumu mkuu.
Mkuu huu 'ukuta' wako umekaa kichochezi[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Yani wewe kila siku ni kupruni maua na yeye no kuvaa kanga moja akifuta madirisha...
 
siku izi ukifumaniwa hawakupigi dudu, wanakuingiza chupa ya bia,sasa jiandalie chupa ya bambucha afu mfate umle
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana, nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond) msingi wake. Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli sasa leo wakati niko zangu nakatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo.

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted, hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha.

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa, ikumbukwe kuwa mume wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini.

Vipi wakuu nifanye nini?


tafuta muda ongea nae kaka,,mvue chupi kula mema ya nchi..mwelewe ivo ivo..
 
1473889897586.jpg
 
Madereva wa malori ndio ma supplier wetu wa vumbi la Kongo ( kasongo) Na ni watumiaji wazuri sana sasa we Kula mkewe akijua ndio utajua kwanini vumbi la Kongo ni tofauti na vumbi la kisarawe
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana, nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond) msingi wake. Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli sasa leo wakati niko zangu nakatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo.

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted, hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha.

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa, ikumbukwe kuwa mume wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini.

Vipi wakuu nifanye nini?
Nilidhani anakumwagia vumbi au analalamika unamtupia majani kwake kumbe kavaa Kanga moja,so what? nini kuvaa moja azivue awe hana nguo kama moyo wako hautaki basi hata hakutii shughuli tena huo upande huangalii kabisa una angalia shughuli ilokupeleka sio kanga aliovaa....
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana, nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond) msingi wake. Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli sasa leo wakati niko zangu nakatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo.

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted, hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha.

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa, ikumbukwe kuwa mume wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini.

Vipi wakuu nifanye nini?
Omba mungu akuepushe na vishawishi, mke wa mtu sumu hata kama hutakamatwa ni hatari kwa mkeo akigundua
 
Omba mungu akuepushe na vishawishi, mke wa mtu sumu hata kama hutakamatwa ni hatari kwa mkeo akigundua
Mkuu asnte kwa ushauri huyu jirani nishamuelewa nia yake!!si anajua sijaoa na kipato kinaruhusu naona ni tamaaa zake tuu!!
 
Back
Top Bottom