Mke wa jirani yetu ananiathiri kisaikolojia

Mke wa jirani yetu ananiathiri kisaikolojia

Wewe ndiye mwenye nia wovu kwann kila Siku ung'ang'ane kukatia maua sijui fence huko INA maana KAZI ni huko huko tuuuu? Huna eneo jingine la kufyeka fence? Jihadhali Kwa mke wa MTU kaa mbali naye ukijua ni mke wa MTU .
 
Sometimes mambo yanayotsmbua ni more physical than emotional ukiwa bussy na kaz yke ya kuprun maua au kuna maua yko kwenye vioo vyke nn sko serious sna lkn tuongee vi2 vya msing sukari hku kwe2 imeshuka bei vp hko kwenu
 
Sometimes mambo yanayotsmbua ni more physical than emotional ukiwa bussy na kaz yke ya kuprun maua au kuna maua yko kwenye vioo vyke nn sko serious sna lkn tuongee vi2 vya msing sukari hku kwe2 imeshuka bei vp hko kwenu
Yaani wakati napuruni maua yeye nyumba yao iko juujuu kuliko yetu na akiwa kwake sisi kwetu kunaonekana tuko chini sana!!kwayo kila kitu kinachotendeka ndani ya fance kwetu yeye au wao hua wnaona kwetu!!na wao hata wakiwa nini kama ni jioni taa yao ya ndani aakiiwasha sisi kwetu hua tunawaona hadi ndani!!!
 
Best solution fnya uwe una prun muda ambao yy hypo au yuko bssy na kaz zke cz hkna m2 mjinga kma shetani ktk wajinga wte ulimwenguni atakutumia kuptia njia zke akfnkiwa yy anakuachia lawama fedheha na majuto ni vzr ukajihd kuliepuka hlo wanadam tuna kaudhaifu asje akakatumia akakuachia msala mkuu
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana!!
Nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond)msingi wake!!

Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli!!sasa leo wakati niko zangu makatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo!!

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted!! Hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupuruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha!!

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa!!ikumbukwe kuwa mme wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini!!vipi wakuu nimfanye ninii
Una2mia miwan gan kuona ndan ya Tinted mkuu......?
 
Sasa kosa lake nini? Yeye anaosha Madirisha ya nyumba take na wewe unapruni maua nyumbani kwani. Kila mtu ana uhuru wake nyumbani kwake!
 
Una2mia miwan gan kuona ndan ya Tinted mkuu......?
Tin ted ni mchana ebu kawashe taa ndani usiku ufungue zile dirisha za ndani yake (zile zenye nyavu) alafu mtu akae nje uone!!alafu lere mrejesho hapa!!
 
Sasa kosa lake nini? Yeye anaosha Madirisha ya nyumba take na wewe unapruni maua nyumbani kwani. Kila mtu ana uhuru wake nyumbani kwake!
Huyu mama ana makusudi kwa nini kila nikifanya kazi zangu hua na yeye anajifanya anafuta dirisha tena kwa mda mrefu alafu hilo hiloo tuu!!
 
Ana UKIMWI huyo anataka kukuua..mi nilimsikia akiongea na mumewe eti ''ATAKAEJIPENDEKEZA KWAKO WE MPE TU TUFE WENGI''....hvyo kuwa makini na huyo mwanamke mi mwenyew alikuwaga ananitega ila nikahama kabisa mtaa..
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana, nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond) msingi wake. Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli sasa leo wakati niko zangu nakatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo.

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted, hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha.

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa, ikumbukwe kuwa mume wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini.

Vipi wakuu nifanye nini?
Kama vipi jisavie tu maana madereva wa malori huwa wakaa muda mrefu wakisafiri.
yawezekana mama anaukame huyo
lkn kuwa makini maana waume
zao huwa wanaletea magunia ya mkaa na virusi vya HIV pia.
 
Wanaume tunazid kubaki wachache kwa spidi ya ajabu. Yeye yupo kwake, wewe upo kwenu, ushaweka mawazo ya kutakwa na yeye kisa tu ni mara kadhaa mnakutana kinamna hiyo! Amka wewe acha kufikiria upumbavu wako
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana, nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond) msingi wake. Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli sasa leo wakati niko zangu nakatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo.

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted, hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha.

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa, ikumbukwe kuwa mume wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini.

Vipi wakuu nifanye nini?
EVIL THOUGHTS LEADS TO EVIL DEEDS
 
Huyu mama ana makusudi kwa nini kila nikifanya kazi zangu hua na yeye anajifanya anafuta dirisha tena kwa mda mrefu alafu hilo hiloo tuu!!
Badili ratiba ya kupruni maua. Kama unapruni asubuhi anza kupruni mchana su jioni. Kama ni Jumamosi, sasa fanya jumatano. Ukiona naye anabadili nijulishe nikuambie cha kufanya.
 
Back
Top Bottom