Mke wa jirani yetu ananiathiri kisaikolojia

Mke wa jirani yetu ananiathiri kisaikolojia

Mwisho wa hadithi yako umetupa swali.. Je na majibu tukupe ujue chakufanya mkuuuu..
 
Nielekeze unaishi wapi maana ndio zangu hao watamu sana
 
Badilisha ratiba ya kuprun maua huenda zinagongana na yake
 
Inawezekana kabisa na huo ndio ukweli yaani huyo mama hana kabisa mpango na ww hata chembe, ni ww na hao mapepo
 
Ikumbukwe kuwa nae anakutega kwa kuwa anajua we ni konda wa stend utaishia kula kwa macho tu kama uionavyo hesabu ya siku kwa boss.
 
Watu wanaogopa wake za watu kwa sababu tu watafanywa vibaya na waume zao. Jamani muogope mke wa mtu kwa sababu Mungu amesema usimtamani mwanamke asie wako.
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana!!
Nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond)msingi wake!!

Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli!!sasa leo wakati niko zangu makatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo!!

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted!! Hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupuruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha!!

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa!!ikumbukwe kuwa mme wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini!!vipi wakuu nimfanye ninii


Mkuu unanikumbusha binti mmoja nikiingia bafuni kukoga na yeye anaingia chooni upande wa pili kukojoa mradi tu nisikie anavyokojoa kwa mbwembe.
 
Unaweza ukawa mwanaume ukamsaidia mwenzio au kuwa kama mvulana ukanwacha kuepuka un-necessary problems so up to you to choose which one will save you better
 
wewe endelea kukat maua maana ndio kaz inayokufaa..
 
Yaani huyu mke wa jirani yetu hua ananifanyia makusudi sana!!
Nyumba yake iko juujuu yaani ina (under grond)msingi wake!!

Sasa kidogo mme wake amejitahidi kuchagua kusema na ukweli!!sasa leo wakati niko zangu makatia maua nje ya fance yetu yule mama akawa amejifunga kanga moja alafu yuko juu kule kwenye msingi anafuta madirisha yake vioo!!

Yaani nyumba yake kaweka haya madirisha ya aluminium na vioo vya tinted!! Hii ni mara kama ya tatu hivi kwani nimeshampimia kila nikiwa nafanya hiyo kazi ya kupuruni maua na yeye anavaa kanga moja anajifanya anafuta madirisha!!

Vipi wakuu hivi haya si ni makusudi kabisa!!ikumbukwe kuwa mme wake ni dereva wa malori hua mda mwingi anakuwa safarini!!vipi wakuu nimfanye ninii
Wacha tamaa za kijinga wewe....unamtamani mke wa mtu?? Siku si nyingi maisha yako yatakua hatarini
 
Back
Top Bottom