...Dah mkuu unaomba ushauri na wakati jibu unalo mwenyewe
Nadhani huenda ndo Itakuwa mada ifuatayo mkuu.KAMA UNATAKA MSAADA WA KIDUME KUJA NA MADA YENYE TITLE KUWA "NIMEGEGEDA MKE WA MTU KANIGANDA NIFANYE VIPI KUJINASUA" ILA KWA HII MADA HATUWEZI KUPOTEZA MUDA
...
Sina jibu Spine ndo maana naomba ushauri kwa wadau ndugu yangu.
Asante Jemedari wangu kwa ushauri mwema. Mwisho wa mwezi kodi yangu inaisha. Nahama kabisaaaa mtaa huu. Nahisi nitaanguka majaribuni.... Ashinndwe na alegee. (ila amekaa vizuri mwanangu kwa kunyofolewa, acha tu.)ila ngoja nifanye maamuzi magumu.... Inshaallah!!! [emoji122]Mi nakushauri uachane nae kabisa tena kaa nae mbali, mahusiano na mke wa mtu mara nyingi mwisho wake huwa ni mbaya.
Hama hapo kabsaa wala usiendelee kumkemea dhambi ya zinaa ni kuikimbia !!!kama unabsha kamuulze Yusuf kweny biblia na yule mke wa potifa..alitimua mbio usiombeNi kama mwezi tu toka nihamie mtaa mpya. Nimepanga kwenye nyumba nzuri tu vyumba vyangu viwili.
Situmii muda mwingi hapa gheto kwani nakuwa busy na issue zangu. Ila kuna mama mmoja mke wa jirani yangu ananipa taabu sana. Nikirudi tu gheto, huyu hapa kaka hujambo, mbona mpweke sana, nikupe kampani. Mara ooh nyie watu wa Tanga mko vizuri, mara kaka unaonekana mwingi wa mahaba.
Nimeshamuonya mara kadhaa kuwa huo mtego wake utamletea maafa hasikii. Ni mama mzuri na hajazaa bado. (actually amefungasha vizuri). Hofu yangu naona kama uzalendo unafikia mwisho sasa.
Nifanyeje jamani?
Hama tena mkuuNi kama mwezi tu toka nihamie mtaa mpya. Nimepanga kwenye nyumba nzuri tu vyumba vyangu viwili.
Situmii muda mwingi hapa gheto kwani nakuwa busy na issue zangu. Ila kuna mama mmoja mke wa jirani yangu ananipa taabu sana. Nikirudi tu gheto, huyu hapa kaka hujambo, mbona mpweke sana, nikupe kampani. Mara ooh nyie watu wa Tanga mko vizuri, mara kaka unaonekana mwingi wa mahaba.
Nimeshamuonya mara kadhaa kuwa huo mtego wake utamletea maafa hasikii. Ni mama mzuri na hajazaa bado. (actually amefungasha vizuri). Hofu yangu naona kama uzalendo unafikia mwisho sasa.
Nifanyeje jamani?
Actually mi niko mbele yako kidogo, nilifikiri keshakamatwa na anatekeleza masharti kutoka kwa mwenye mme!!acha kutuangusha wanaume wenzio aiseee ...mimi nilitegemea kuona ukiwa unatuletea thread inayosema kuwa umeshamkula ...
Inshaallah ndugu yangu kwa nasaha njema.... Mwisho wa mwezi pia naona mbali... Anakuja kwa kasi ya kutisha mwanamke huyu. Na mitego yake ya kula aina. Doooh. Hataree... Sijui kwa nini nilimpa namba yangu ya simu. Anasumbua kweli. Sasa hivi kanitext ati ataniletea burger jioni. Leo geto sitii timu wallahi. Kutaharibika tu.Hama hapo kabsaa wala usiendelee kumkemea dhambi ya zinaa ni kuikimbia !!!kama unabsha kamuulze Yusuf kweny biblia na yule mke wa potifa..alitimua mbio usiombe
Kwa usawa huu-wacha wasambazeYuko njama na mme wake, unawekwa kati unarekodiwa na video kabisa unaambiwa kila mwisho wa mwezi umlipe mumewe nusu ya mshahara wako au video isambazwe.
Kula au weka namba ya simu humu watu washughulike nayeNi kama mwezi tu toka nihamie mtaa mpya. Nimepanga kwenye nyumba nzuri tu vyumba vyangu viwili.
Situmii muda mwingi hapa gheto kwani nakuwa busy na issue zangu. Ila kuna mama mmoja mke wa jirani yangu ananipa taabu sana. Nikirudi tu gheto, huyu hapa kaka hujambo, mbona mpweke sana, nikupe kampani. Mara ooh nyie watu wa Tanga mko vizuri, mara kaka unaonekana mwingi wa mahaba.
Nimeshamuonya mara kadhaa kuwa huo mtego wake utamletea maafa hasikii. Ni mama mzuri na hajazaa bado. (actually amefungasha vizuri). Hofu yangu naona kama uzalendo unafikia mwisho sasa.
Nifanyeje jamani?
hahaaa naaam kweli wewe upo mbele yangu ubongo wako unasafiri kwa speed ya mwanga ....hata hvyo angekuwa amekamatwa asingesema aiseee"""Actually mi niko mbele yako kidogo, nilifikiri keshakamatwa na anatekeleza masharti kutoka kwa mwenye mme!!
Kula, kula,kula usisahau kuosha midomo... Mumewe sipendi kutoa identification yake humu.... Huenda akawa anapita humu JF halafu ikaleta kizaazaa bure..
But he spend most the time mikoani... Twice or thrice a month anakuwepo home then siku mbili tatu anaamsha.... So bibie muda mwingi anakua alone na back 2 aka mdada kazi.
UKIILETA HAPA NAONA NI TAGNadhani huenda ndo Itakuwa mada ifuatayo mkuu.
Nitahama soon ndugu yangu...... Naona dalili mbaya.
.... Tena nafuta midomo kama kuku vile. Na udongo...... Sijala mie jamani... Oneni hata midomo yangu.... Mikaaavuuu!!!Kula, kula,kula usisahau kuosha midomo