😀😀😀😀😀 habari za asubuhi ndugu yangu? JF raha sanaNimecheka sana hii
😀😀😀😀😀 habari za asubuhi ndugu yangu? JF raha sanaNimecheka sana hii
Poa sana ndugu, jf kisiwa cha burudani [emoji1] [emoji1] [emoji1]😀😀😀😀😀 habari za asubuhi ndugu yangu? JF raha sana
hakikaPoa sana ndugu, jf kisiwa cha burudani [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Sema salamu rock city- nimepamis haswaahakika
Kwema, baridi tuSema salamu rock city- nimepamis haswaa
Poa nduguKwema, baridi tu
Huu ushauli Safi sana asipoufanyia kazi basi hataki kujifunzaMpige tuu ndonga, haitoacha alama
Heri umeelewa mkuu ila huo muda unaotumia kuleta uzi na kusoma comment ungekua umemla huyo na kuendelea na mishe zako mkuu..... Kumbe ulitakaje ndugu.... [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] sijakuelewa vizuri.... Kumbe ukiwa busy basi hata kuchamba.... ndo basi tena!!!? Do you think being busy.... Basi tena.... Fully engaged... Tunatenga na
Muda kidogo wa kukutana na watu wastaarabu kama wewe.... Asante lakini.. Umechangia ubongo wako.... You are genius ndugu.