Mke wa dadako unamwitaje?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa dadako unamwitaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Apr 21, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,251
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Wahshimiwa za jion naona jua lazidi kukimbia,nimekutana na mtu pale faya dk 20 zilizopita
    akaniambia eye ameamua kukaa na mwanamke mwenzake wako nae ndani,kimeniuma sana dada mmoja aliekuwa mstaarabu ajabunshuken..nikajiuliza hivi m ddaadangu akiolewa mzee wake namwita shemeji hivi ndugu zake huyu wanamwita nani huyo mwanamke???
    Mungu utusamehe Tanzania yetu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Umeandika hii mambo harakaharaka sana, inahitaji masahihisho, naona kuna KISWANGLISH!
    Lakini mume wa dadako ni shemeji TU.
    Kwa hao waliooana hivyo, ni washenzi, na KISWAHILI hakina jina lao!
    Shame on them!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Dunia inazidi kwenda mrama ...
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wakipendana waacheni, roho zao zimependa. Dunia kwisha ije kuwa leo? si ingeishia kwa albino wanaokufa?
    hawa wanaostarehe huku wanaishi , i have no problem let them enjoy life.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,251
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    pAKA J
    UNGELIA NDUGU YANGU HUYU DADA ALIVYOKUWA ANAJIHESHIMU HATA KUTONGOZA UNAITAJI ROHO MTAKATIFU AKUONGEZE LAIITI UNGALIJUA WANAKUJA KUWA HIVI UNAWARUKIA TU NA KUANZA

    SHAME SHAME LIGHTNESS

    HUZUNI ONA JINA LAKE NA MAMBO TOFAUTI;YAANI KAAMUA TU ALIJISIKIA NKAMWAMBIA NTAKUTAFUTA BAADAE NIKAJIULIZA NTAAFUTA MAPEPO ILI IWEJE
     
  6. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pengine ana yaliyomsibu anahitaji msaada, kwahiyo usimhukumu mzee, mtafute uongee naye unaweza ukawa msaada kwake!
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Utamwita sagwa la dada
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,251
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    MMH kweli unawafukunyua haya!!!naogopa hata pa kuanzia nimwanaje ndugu zanguni
     
  9. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hadi afikie hapo atakuwa kakutana na maswahibu makubwa. Kama unamfahamu vizuri tafadhali sana mfuate muongee uwe kimbilio lake na akuamini kuwa anaweza kupata relief akikueleza matatizo yake. Do that for heaven sake you might be her saviour.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijaelewa kumbe mke wa dadako mwanzoni nilifikiri mume wa dadako. Haya mambo, me simwiti jina lolote manake hu utamaduni hatuna labda kwa kuwa umeingia tutatafuta jina but all the same mungu apishe mbali hili balaa!
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jehova hayuko mbali kulichukua kanisani,unapoyaona haya hebu jisafishe ili mwana wa adamu akitokea ghafla usije ukajikuta unaishia sehemu moja na hawa watu wa sodoma!haya yalishatabiriwa jamani na wala hakuna atakayeweza kuyazuia kwani maandiko yanatimia!
    tusafishe njia zetu jamani dalili karibu zote zilizotabiriwa zinaonekana sasa!inasikitisha kuona ndugu zetu wakitekwa na shetani maana lucifer anajitahidi kuzomba wafuasi wengi wa mwisho mwisho!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwite jina lake analolitumia/alilozaliwa nalo...
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    alikuwa hatongozeki sababu yaelekea hana feelings na wanaume ndo maana sasa anasagwa na mwanamke mwenzie. tusali sana na kutubu dhambi zetu.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nadhani tokana na jibu lako PJ anatakiwa kuitwa MSHENZI
     
  16. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,471
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Dunia imejishinikiza vilevile kwenye muhimili wake, wala haijawahi kwenda mrama. Tunaokwenda mrama ni sisi wana wa Adam.
     
  17. K

    Kilian Senior Member

    #17
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    "pAKA J UNGELIA NDUGU YANGU HUYU DADA ALIVYOKUWA ANAJIHESHIMU HATA KUTONGOZA UNAITAJI ROHO MTAKATIFU AKUONGEZE LAIITI UNGALIJUA WANAKUJA KUWA HIVI UNAWARUKIA TU NA KUANZA SHAME SHAME LIGHTNESS HUZUNI ONA JINA LAKE NA MAMBO TOFAUTI;YAANI KAAMUA TU ALIJISIKIA NKAMWAMBIA NTAKUTAFUTA BAADAE NIKAJ
    PHP:
    IULIZA NTAAFUTA MAPEPO ILI IWEJE]"

    Labda hiyo ndo sababu iliyomfanya aamue kuishi na mmwnamke mwenziwe. Kama ninyi mkimwona mnamwogopa kumbe anatamani sana kutongozwa, ilibidi atongoze yeye.
     
  18. k

    kero Member

    #18
    Apr 21, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simple question, utamwita "Msagaji"
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mama mkubwa
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    asante,nimetingwa kidogo lkn huwa nachungulia sana tu nipatapo nafasi labda hujaniona tu!
     
Loading...