Mke wa balozi mtamu

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,449
2,000
kuna kawimbo kakichokozi mno kanaimbwa na wazee fulani hivi kibarazani huku wakinywa bia
Mmoja anaaza....
Matembele.....
Wengine wanaitikia...
Matembele ni matamu kama mke wa jirani...
Halafu wanaendelea kwa kupokezana
Matembele ni matamu kama mke wa mwenye nyumba
....Matembele ni matamu kama mke wa balozi .....!!!
Ni kawimbo kanakoleta burudani lakini ile ni tafsida.... usiniulize zaidi sitakwambia
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,975
2,000
k
kuna kawimbo kakichokozi mno kanaimbwa na wazee fulani hivi kibarazani huku wakinywa bia
Mmoja anaaza....
Matembele.....
Wengine wanaitikia...
Matembele ni matamu kama mke wa jirani...
Halafu wanaendelea kwa kupokezana
Matembele ni matamu kama mke wa mwenye nyumba
....Matembele ni matamu kama mke wa balozi .....!!!
Ni kawimbo kanakoleta burudani lakini ile ni tafsida.... usiniulize zaidi sitakwambia
Kabishwa... Muka omushaija kiba Kibira kitahwa abaigi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom