Mke/Mume wa mtu mtamu....


Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,876
Points
1,500
Age
39
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,876 1,500
Wasalaam wana MMU,

Ukiwa wewe ni mtu mwenye ndoa yako unayoipenda na kuiheshimu,upo katika pilika zako za kuitafutia ugali familia yako uipendayo,na jioni ikawa imefika upo mahali umepumzika,unasikia mwanaume anasifia kwa umahiri usiomithilika kuwa, jamani mke wa mtu mtamu.

Potelea mbali mume wa mtu mtamu, sauti nyingine tokea upande wa kushoto wa meza uliyokaa.

Sasa embu tujadili,hii kauli ya chamtu kitamu ina abudiwa sana nikwanini hawa wanafikia hii hatua? Yale ya temeke yamekuwa hayana nguvu maana wanasema walinasiana kutokana na utamu kuzidi,ndo maana haikutoka.

Je nikweli hii kauli inapaswa kuabudiwa?
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,431
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,431 2,000
LARA1 njoo...
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Wasalaam wana MMU,

Ukiwa wewe ni mtu mwenye ndoa yako unayoipenda na kuiheshimu,upo katika pilika zako za kuitafutia ugali familia yako uipendayo,na jioni ikawa imefika upo mahali umepumzika,unasikia mwanaume anasifia kwa umahiri usiomithilika kuwa, jamani mke wa mtu mtamu.

Potelea mbali mume wa mtu mtamu, sauti nyingine tokea upande wa kushoto wa meza uliyokaa.

Sasa embu tujadili,hii kauli ya chamtu kitamu ina abudiwa sana nikwanini hawa wanafikia hii hatua? Yale ya temeke yamekuwa hayana nguvu maana wanasema walinasiana kutokana na utamu kuzidi,ndo maana haikutoka.

Je nikweli hii kauli inapaswa kuabudiwa?
Mpaka leo sielewi ni kwa nini yale mambo mabaya yaliyokatazwa na vitabu vya imani au jamii au serikali ndiyo mpaka leo watu wanayatukuza! Mambo kama kutoka na mke/mume wa mtu, ufisadi, rushwa, madawa ya kulevya nk ni mambo yanayopigiwa kelele kila siku lakini cha ajabu bado baadhi ya watu wanayasifu ...

Wengi husahau kuwa mke/mume wa mtu ni sumu hatari sana. Kitu chochote hakina thamani sana kama hauko nacho na hubeba thamani baada ya kukipoteza. Wengi wenye tabia hizi wanasahau kuwa wake zao ni bora zaidi kuliko hao wa marafiki zao na kujikuta wakiwafurahia wa wenzao badala ya wakwao.

Watambue kuwa hii si tabia nzuri kiimani, kimaadili na ndani ya jamii. Kila mtu na ajitahidi kumpenda, kumjali, kumtunza na kumfurahia wa kwake na siyo kudandia wa wengine ni jambo baya.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
.......cha mtu mavi,shauri zenu..........
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,238
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,238 2,000
Vp tena unataka ujaribu nini? Kazi ni kwako muraa!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,171
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,171 2,000
Kiukweli mimi napenda sana waume za watu.
Hapa nilipo nina madonda mwili mzima shauri ya kupigwa na wake zao,lakini sikomi.
Watamu bhana,asikwambie mtu.
 
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,584
Points
2,000
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,584 2,000
Wasalaam wana MMU,

Ukiwa wewe ni mtu mwenye ndoa yako unayoipenda na kuiheshimu,upo katika pilika zako za kuitafutia ugali familia yako uipendayo,na jioni ikawa imefika upo mahali umepumzika,unasikia mwanaume anasifia kwa umahiri usiomithilika kuwa, jamani mke wa mtu mtamu.

Potelea mbali mume wa mtu mtamu, sauti nyingine tokea upande wa kushoto wa meza uliyokaa.

Sasa embu tujadili,hii kauli ya chamtu kitamu ina abudiwa sana nikwanini hawa wanafikia hii hatua? Yale ya temeke yamekuwa hayana nguvu maana wanasema walinasiana kutokana na utamu kuzidi,ndo maana haikutoka.

Je nikweli hii kauli inapaswa kuabudiwa?
Mkuu naona unapotoshwa na hiyo maneno. Cha mtu mnato na sio kitamu. kama huamini jaribu
halahala mkuu angalia usije tena hapa jf kuomba ushauri
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,707
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,707 1,225
Kiukweli mimi napenda sana waume za watu.
Hapa nilipo nina madonda mwili mzima shauri ya kupigwa na wake zao,lakini sikomi.
Watamu bhana,asikwambie mtu.
Hahahaaa... Napata picha hayo madonda uliyonayo mwili mzima..
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,171
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,171 2,000
Hahahaa... Yaani unanichekesha sana..!!

Sasa mwenzetu utadundwa mpaka lini jamani? Si mwisho watakuua binti wewe..!!
Uzuri wake ni kwamba wao wenyewe ndo hunipeleka hosptal.
Sasa wa peke yetu hatuwapati.
Tafanyaje jamani?
Heri tubanane.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,707
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,707 1,225
Uzuri wake ni kwamba wao wenyewe ndo hunipeleka hosptal.
Sasa wa peke yetu hatuwapati.
Tafanyaje jamani?
Heri tubanane.
Hilo nalo neno bibie..! Na hao wa peke yetu hawapo haswaaaaaa..!

Ila mie naogopa kuharibiwa hii sura maana ndio inaniweka mjini Lol..!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Points
1,250
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 1,250
Kazi ipo kati ya:
IBILISI WA MAPENZI VS IBILISI WA FEDHA.
Kila msimu kuna TROPHY wanashindania, ndo maana hawalali, wanajifua kwa nguvu na wanafanya usajili wa nguvu kwa kila msimu. Mechi zao si kama Real madrid vs barcelona ni zaidi ya hapo, si kama yanga vs simba ni zaidi ya hapo. Ila fainali yao sijui ni lini naona kama msimu wao hauna mwisho vile!!!!
Hio derby yao ndio inayotusumbua sisi binadamu.
Si unajua sisi ndio pitch at the same time sisi ndio kipa, beki, winga, striker na hata kuwa kocha.
This is the untold fact!!!!
 
C

CAY

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
500
Points
195
C

CAY

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
500 195
Kiukweli mimi napenda sana waume za watu.
Hapa nilipo nina madonda mwili mzima shauri ya kupigwa na wake zao,lakini sikomi.
Watamu bhana,asikwambie mtu.
Hayo madonda ya kupigwa yatapona,Jiandae kupata madonda ya ukimwi ambayo utavalishwa nayo sanda!
 

Forum statistics

Threads 1,294,737
Members 498,025
Posts 31,186,415
Top