Bavaria
JF-Expert Member
- Jun 14, 2011
- 53,109
- 53,630
Sijaolewa
Haya, hongera sana
Sijaolewa
Nikipata toto la kiluguru ntatulia kama maji mtungini, kiroho safi.
Sent from my iPhone using JamiiForums app
Mkude Simba bwana we
Hivi kabila gani lina wanaume warefu,weusi?
niko hapa nipm
Kabila lolote Ila awemweupe mrefu
hahahhahaha...mkuu wanatokea pande ipi ya tz hao?
Kibanda maiti zanzibar
mnyaturu au mnyiramba
ndio mpango mzima full maufundi kila sekta
Mimi kwasasa napenda Wajane...yaani nikimpata mjane baaas tena.
Hivi kumbe wakurya tuna soko eh
Hivi kumbe wakurya tuna soko eh