Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
Msukuma
Dah, na masai wangu m1 white ful burudani.wamasai wazuri n watamu sana yani.
asante babaMi ningekuwa sijaoa ningeoa kabila la Dengue.
Hivi Ngorongoro Heroes na wanaijeria matokeo yalikuwaje?
asante babaMi ningekuwa sijaoa ningeoa kabila la Dengue.
Hivi Ngorongoro Heroes na wanaijeria matokeo yalikuwaje?
Msukuma
Mimi nafunguka kiroho safi mke/mchumba au kichepuko changu ningefarijika sana kama nikimpata MSANDAWE! Nasikia ni watamu sana hawa
Sio mura?
watamu ..........,
Vp hutaki tena Mmachame mkuu?
Kuuuuuuumbeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
mnyaturu au mnyiramba
ndio mpango mzima full maufundi kila sekta
Dah, na masai wangu m1 white ful burudani.wamasai wazuri n watamu sana yani.
masai dada umeenda unyago? Njoo upate mume hapaMimi hakika ningechukua mmasai,ukute ambae hajaenda ujago ni watamu balaa
Hivi kabila gani lina wanaume warefu,weusi?
Malaya hao,
utagongewa mpk basiii
mtaje uoneLabda umpate wa kijijini,
Hawa wa mjini hovyooooo..
kuna mmoja humu jf namfahamu hovyoo kabisaaa
Hivi kabila gani lina wanaume warefu,weusi?