Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Humu jamvini tupo wengi sana, sasa ni vema tufahamiane kidogo ni mtu au kabila gani ungependa kuoa au kuolewa nalo hii itasaidia sana kwa wale wanaotafuta wake na waume.

Tuanze kufunguka kiroho safi kabisa unapenda mke/mme au mchumba wako awe kabila gani?

msukuma ndio kila kitu kwangu
 
mchaga, ata akiwa kabila lingine ntamfanya awe mchaga.
 
Mimi sina ukabila but nilipata mwenye sifa za kufanya mapenzi. vichakani kama hizi nitafurahi sana

1. Washiriki huwa na wasiwasi mwingi wa kufumwa

2. Staili huwa moja tu mbuzi kagoma.

3. Hamu haiishi.

4. Condom haikumbukwi

5. Viuno havizunguki wala manjonjo hayapo

6. Nguo hazivuliwi zote chupi hushushwa nusu mlingdoti kama kuna msiba wa kitaifa.

7. Wanaofanya huwa na nyuso za kijeshi hakuna denda wala mapozi.

8. Hakuna kupiga kelele wakati wa kukojoa ni kugugumia kimoyomoyo
 
Humu jamvini tupo wengi sana, sasa ni vema tufahamiane kidogo ni mtu au kabila gani ungependa kuoa au kuolewa nalo hii itasaidia sana kwa wale wanaotafuta wake na waume.

Tuanze kufunguka kiroho safi kabisa unapenda mke/mme au mchumba wako awe kabila gani?

watu wabaguzi humu,sijaona hata mtu mmoja aliesema anapenda makabila ya wamakua,wayao na wamakonde...hawa wana tabia njema sana.
 
Enzi za MWL akiwa na waziri wake kwenye ndege sasa ile ndege ikapata misukosuko huko angani,yule Waziri akalia kwa wogaa nanukuu " Maweee" Mwl Nyerere akamuuliza Bwana WAZIRI kwanini unalia mawee? Ni ukabila unakusumbua kwanini usilie kiswahili ?

Kwa hiyo unasema .....tuwachukue watani wetu?
 
Back
Top Bottom