Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Mmasai anahusika sana, tena pure masai, sio hawa wa mjini wanaovaa viatu virefu na skin jeans.
 
Mie nilipenda sana Msukuma :A S wink:

Ingawa sisi tunapanga hivi mungu anapanga vingine ,Mr ni mtu wa kuleeeeee...haha yote mipango ya mungu
 
Kumbe baadhi ya wanajf ni mazombi eeh? Imekuaje mkajua kwamba wanawake wa makabila fulani ni watamu? Kumbe mnakula nyama za watu nyie mazombi bila shaka!
(Natania jamani)
 
Kuna mdau alisema kuwa alifanya utafiti, akaona kuwa wanawake wengi walioshindikana wanaishia kuolewa na wasukuma. Vipi wewe umeshindikana?

Hahaaa kwanin mkuu kwaio wasukuma wako vizur ktk kufariji ama sijaelewa vizur
 
Mie nilipenda sana Msukuma :A S wink:

Ingawa sisi tunapanga hivi mungu anapanga vingine ,Mr ni mtu wa kuleeeeee...haha yote mipango ya mungu

hahahaaaaa wasukuma wana nyota namna hii????
 
Kaoe kwenu. Ya nini kutukana watoto wa wenzio? Oa kabila lako haswa binamu. Hutapata usumbufu wowote
 
jaman achan na mngoni asilia utkataa kurud kwen hawa watu wanajua kupenda,na kulilia kama unapinga ni pm
 
Mmh!! Unaeza sema unapenda mpare ukajakuta huyo uliempata ana majivuno(mhaya)
Hasira na mkorofi( mmasai plus kurya)
demu lichawi na linagawa
(Nyaturu n iraq)

Sikuhiz mtu mmoja ana mchanganyiko wa karibia makabila yote...wew kimix tu,,,,uje ukute toto la kikurya likarimu na linajua mapenzi kama mtot wa Tangaaa.....
 
Back
Top Bottom