MankaM
JF-Expert Member
- Apr 20, 2013
- 9,448
- 3,073
Kama ningekuwa mbado kuwowa, ningetafuta mwanamke ambaye hana papuchi, sijui wanapatikanaga kwa wingi katika kabila gani wakuu?!
Hahahaha ama kwa hakika jf ni noma
Kama ningekuwa mbado kuwowa, ningetafuta mwanamke ambaye hana papuchi, sijui wanapatikanaga kwa wingi katika kabila gani wakuu?!
kuna gentleman mmoja mnyasa namfagiliaaaa.....aisee em niingie kwenye maombi
niko nafikiria ntaleta jibu msisahau kunishtua nikichelewa
Machame boy napenda sana mie ila awe black n mrefu
Lkini km ww sio MSANDAWE jiandae KUCHAPIWAMimi nafunguka kiroho safi mke/mchumba au kichepuko changu ningefarijika sana kama nikimpata MSANDAWE! Nasikia ni watamu sana hawa
Njoo kwa mkurya bebioo!
Wajane wengi wanaumwa ukimwi ndio maana wajane
Thats my Wii!!!!Msukuma.....
Msukuma.....
Machame boy napenda sana mie ila awe black n mrefu
Lkini km ww sio MSANDAWE jiandae KUCHAPIWA
sasa wewe nkapa si Mmakonde kwanini hupendi viuno![]()
mm tangu nizaliwe SIJAWAHI KATIKIWA VIUNO
Msukuma.....
Njema Wii.Hahaaa My Wii...
Habari yako....