Lipi hilo mkuu?Kabila,mhh hata sijui aisee,ila lisiwe langu,wakorofi sana
mi ninako nyumbani kwangu kabichii kazuri kweli hata hakajaguswa, karibu mkwe
Kweli wasandawe wazuri sana,na mimi niko naye mmoja ni kazuri mno!Nafanya mpango dogo langu limalize chuo amchukue jumla.Bila hivyo,ningeweza kupita.....
Malaya hao,
utagongewa mpk basiii
Mke na mume wote wawe UKAWA.
Mnyasa oyeeee
Kombe la dunia mwezi ujao na litafanyika night kali,chepuka kwa kabila lolote.
dah! mkuu ni balaa ,niko na mmoja she is short and very beautiful aisee,siipati picha aisee maisha bila huyo kurya girl,nini motive yako ya kuwapenda Wakurya mkuu!Hahaha umeona eeh?!
Hapo umesema msukuma mpango mmoja
Akuuu!!
Na huu mdomo nilionao hao watanikata kiungo kimoja kimoja nikishuhudia!!
Wasicha wanapenda mwanaume mrefu hafu ukiona anajidai hapendi wakurya najitambulisha kuwa msukuma nikikugegeda ukausikilizia vizuri ukuni na kuunyonya vizuri najitambulisha mkurya tuone kama utanikataa
muulize ana mawe
masai adimu mjini