Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Mtu wa mara kabila lolote au Mwarabu yoyote yule

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Wanyiramba coz ni wakarimu unaeza ule ata mtu na dadayake watamu sana!!!!!!!
 
Mwanaume wa kuniendea mpaka sokoni simtaki,atakuwa na gubu lazima

We mwanamke spesho ila kamdomo kanakuponza wanaowezana na kamdomo kako hako ni waarabu tu mimi nakusaidia tu!
 
We mwanamke spesho ila kamdomo kanakuponza wanaowezana na kamdomo kako hako ni waarabu tu mimi nakusaidia tu![/QUOTE]

Ahsante kwa msaada ila waarabu NO!
Hakuna aliyekufa kisa yuko single!
 
Labda umpate wa kijijini,
Hawa wa mjini hovyooooo..
kuna mmoja humu jf namfahamu hovyoo kabisaaa

Kaka masai wangu amezaliw mbeya chuo dar and dah nikaokota embe chini ya mnazi.i pray 4 the best nw 2we hv hvi mpaka milele
 
Kwa staili hii weusi tutrushiwa sana Ndizi mnabaguana wenyewe sembuse huko
 
Back
Top Bottom