Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Mke/Mme wako unapenda awe kabila gani?

Humu jamvini tupo wengi sana, sasa ni vema tufahamiane kidogo ni mtu au kabila gani ungependa kuoa au kuolewa nalo hii itasaidia sana kwa wale wanaotafuta wake na waume.

Tuanze kufunguka kiroho safi kabisa unapenda mke/mme au mchumba wako awe kabila gani?

nitajie makabila yote ya kichina nichague hapo 1.
 
Humu jamvini tupo wengi sana, sasa ni vema tufahamiane kidogo ni mtu au kabila gani ungependa kuoa au kuolewa nalo hii itasaidia sana kwa wale wanaotafuta wake na waume.

Tuanze kufunguka kiroho safi kabisa unapenda mke/mme au mchumba wako awe kabila gani?

kabila lolote ili mradi nimpende na anipende
 
Kabila,mhh hata sijui aisee,ila lisiwe langu,wakorofi sana
 
Enzi za MWL akiwa na waziri wake kwenye ndege sasa ile ndege ikapata misukosuko huko angani,yule Waziri akalia kwa wogaa nanukuu " Maweee" Mwl Nyerere akamuuliza Bwana WAZIRI kwanini unalia mawee? Ni ukabila unakusumbua kwanini usilie kiswahili ?
 
Humu jamvini tupo wengi sana, sasa ni vema tufahamiane kidogo ni mtu au kabila gani ungependa kuoa au kuolewa nalo hii itasaidia sana kwa wale wanaotafuta wake na waume.

Tuanze kufunguka kiroho safi kabisa unapenda mke/mme au mchumba wako awe kabila gani?
wewe je?
 
Dah!!
Nimeghairi!!

Wasicha wanapenda mwanaume mrefu hafu ukiona anajidai hapendi wakurya najitambulisha kuwa msukuma nikikugegeda ukausikilizia vizuri ukuni na kuunyonya vizuri najitambulisha mkurya tuone kama utanikataa
 
Msukuma ni number one wakarimu, na watam huchoki kugegenda. Papuchi ipo fit hata kama kazaa watoto wa 5
 
Back
Top Bottom