Mkuu umenena vyema na nakubaliana na wew,ila najitahidi ninavyoweza ila baadae anajisahau anardia yaleyaleKuna msemo wetu wa kiafrika unasema "mwanamke sura tabia mtafundishana ndani ya ndoa" mkuu nakusihi uyazingatie maneno ya wahenga, kama hatabadilika oa mke mwingine atatii tu.
Mpenzi wako amekukosea halafu haujui ufanyeje?Fanya hivi;Let it go if u don't want me to papture the meaning behind your message!
Msamaha ukimuomba anaweza asione nini maana yake ya kufanya hivoMpenzi wako amekukosea halafu haujui ufanyeje?Fanya hivi;
-mkalishe chini umueleze ulivyokwazika aelewe
-msikilize nini tatizo
-myajenge upya au liwe timbwili
Sasa basi,ukishindwa hayo weye ndiyo umuombe msamaha.Is that so much hard?
Nimekupatia options:Msamaha ukimuomba anaweza asione nini maana yake ya kufanya hivo
Oa mke wa pili mkuuMkuu umenena vyema na nakubaliana na wew,ila najitahidi ninavyoweza ila baadae anajisahau anardia yaleyale
Waku habari ya kutwa?
Hivi inapotokea mke yupo tyr kukanusha kila jambo unalomlishauli na kwenda mbali zaidi kufikia hatua ya kukuchonganisha nje na majirani kwa ya mashauli uliyompa dhidi ya majirani haohao!
mke wa hivi anapaswa adhabu gani kwa hali kama hizi?
Usimpe tendo la ndoa mwaka mzima alafu akichepuka talaka tano
Wanawake wengi walioolewa hawaitaji hicho kitendo aisee
Dah..Kiasili..mende kufa sana ndiyo ulinzi wa nyumba kuliko kupanda farasi..hii ipo kikatiba na kisayansi..na ndiyo ubosi unapatikana..Waku habari ya kutwa?
Hivi inapotokea mke yupo tyr kukanusha kila jambo unalomlishauli na kwenda mbali zaidi kufikia hatua ya kukuchonganisha nje na majirani kwa ya mashauli uliyompa dhidi ya majirani haohao!
mke wa hivi anapaswa adhabu gani kwa hali kama hizi?
Wakati wote duh ,huyo sasa vibao viwe applied sometimes, kurudisha settings vizuri. Usimdunde sana lknN bora mtu akukosoe kuliko kukukanusha tena wakati wote