MKE ASIYE TII ANAFAA ADHABU GANI?

MKE ASIYE TII ANAFAA ADHABU GANI?

Huyo ni kikwazo ktk maisha yako mkuu, chakufanya ungana na majirani abaki peke yake kama bado mzigo unalipa ila kama vipi mchape red.
Waku habari ya kutwa?

Hivi inapotokea mke yupo tyr kukanusha kila jambo unalomlishauli na kwenda mbali zaidi kufikia hatua ya kukuchonganisha nje na majirani kwa ya mashauli uliyompa dhidi ya majirani haohao!

mke wa hivi anapaswa adhabu gani kwa hali kama hizi?
 
Waku habari ya kutwa?
Hivi inapotokea mke yupo tyr kukanusha kila jambo unalomlishauli na kwenda mbali zaidi kufikia hatua ya kukuchonganisha nje na majirani kwa ya mashauli uliyompa dhidi ya majirani haohao!
mke wa hivi anapaswa adhabu gani kwa hali kama hizi?
adhabu kubwa ni kumsamehe...muelekeze kwa utaratibu vitu ambavyo vinakuudhi kama anakupenda kweli atakusikiliza
 
Waku habari ya kutwa?

Hivi inapotokea mke yupo tyr kukanusha kila jambo unalomlishauli na kwenda mbali zaidi kufikia hatua ya kukuchonganisha nje na majirani kwa ya mashauli uliyompa dhidi ya majirani haohao!

mke wa hivi anapaswa adhabu gani kwa hali kama hizi?
Makofi..!
 
Kaa nae chini muonye, tena ukiwa serious kabisaaa! Ongea nae kama ni wa kubadilika atabadilika kama sio kuna msheenga mshirikishe hilo pia!
Acha kumpotosha mtu, makofi akili inakaa sawa
 
Huyo ni mke au mpinzani wako?!

Hauna mke hapo, hebu fanya kujiongeza tu......
 
Ishi nae kwa akili kama kiumbe dhaifu!

Kuweni na muda wa kujadili kwa uhuru mambo yenu!
 
Waku habari ya kutwa?

Hivi inapotokea mke yupo tyr kukanusha kila jambo unalomlishauli na kwenda mbali zaidi kufikia hatua ya kukuchonganisha nje na majirani kwa ya mashauli uliyompa dhidi ya majirani haohao!

mke wa hivi anapaswa adhabu gani kwa hali kama hizi?
Kuna msemo wetu wa kiafrika unasema "mwanamke sura tabia mtafundishana ndani ya ndoa" mkuu nakusihi uyazingatie maneno ya wahenga, kama hatabadilika oa mke mwingine atatii tu.
 
Apigwe tu ,ila je ni mashauri mazuri ya kujenga?, huenda anakanusha sababu siyo shauri nzuri [emoji3] [emoji3]
 
Back
Top Bottom