Mkapa 'atalala na viatu' Leo


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,499
Likes
1,361
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,499 1,361 280
kama wachezaji wa Aseno walivopigwa 8-2.

Wenger na wachezaji wake walilala na viatu,

Ni zamu ya Mkapa, Mukama, Mangula, Bulaya na wengineo kulala na viatu.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,374
Likes
611
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,374 611 280
After what Mwigulu Mchemba did and the silence of the leadership in CCM on the issue plus Aden hooligan act I should say the people in Igunga were left with one and only one logical choice CHADEMA.
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
vipi matokeo ya kijijini?wa jikoni hajakupa?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,043
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,043 7,871 280
Katika kituko ambacho ajawahi kufanyaa naamini ushindi wa leo
utamlaza xpresident mkapa kitandan na viatu na kama mkewe atakuwa
pembeni basi ajitayarishe kula vumbi la viatu leo wakati akijibiringisha usiku
kwa maumivu yatakaotokea igunga
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
kama wachezaji wa Aseno walivopigwa 8-2.

Wenger na wachezaji wake walilala na viatu,

Ni zamu ya Mkapa, Mukama, Mangula, Bulaya na wengineo kulala na viatu.

Huyu mzee wa watu wamemuingiza kwenye aibu tu...wazee kama hawa waachwe wapumzike,na wao wajue kusoma majira na nyakati...Mkapa anajua hali ilivyo CCM kaingia kichwa kichwa sasa hataaibika..Mbona mwenzie Mzee Mwinyi katulia tuli kama maji ya mtungini?
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
Makamanda hoiiiiiiiiiiiii , makada oyeeeeeeeeeee
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Haswaaaaa kamanda umenena
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Katika kituko ambacho ajawahi kufanyaa naamini ushindi wa leo
utamlaza xpresident mkapa kitandan na viatu na kama mkewe atakuwa
pembeni basi ajitayarishe kula vumbi la viatu leo wakati akijibiringisha usiku
kwa maumivu yatakaotokea igunga
Hili jamaa jinga sana jana wakati linahitimisha kampeni eti lilisema CCM ushindi lazima, linataka kutuletea kama yale ya Zanzibar.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
amejitakia. Si alituambia ameacha siasa?
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Zee hilo likalale lushoto tu
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Kama ccm wakishindwa leo itakuwa aibu mara ya pili kwa Mkapa kwani mwaka 1995 alipata aibu hii pale Temeke wakati alipomnadi bishoo Abdul Cisco Mtiro wakati yeye Mkapa akiwa Rais na huyo Mtiro akashindwa. Nitawapa ccm ushuri wa bure next time wasimtumie huyu mzee anayezeeka vibaya.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,499
Likes
1,361
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,499 1,361 280
Your are out of mind,wambie mwigulu,magufuli,mukama waweke amburance iwe alert kumpeleka mkapa zahanati
hivi babu wa loliondo bado anagawa kikombe?
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
hivi babu wa loliondo bado anagawa kikombe?
Babu anagawa kwahiyo magamba yakanywe kikombe ili pressure ishuke.....mkapa alijitakia mwenyewe hii aibu ccm kwa sasa hakuna mwenye mvuto wote wameoza hata ndugu yangu Makufli kuja kwake Igunga hakuna impact yoyote na hapo ndo mwanzo wa kifo cha ccm mwaka 2015
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
kama wachezaji wa Aseno walivopigwa 8-2.

Wenger na wachezaji wake walilala na viatu,

Ni zamu ya Mkapa, Mukama, Mangula, Bulaya na wengineo kulala na viatu.

Tena sio kitandani, Labda sakafuni au kwenye makochi.
 
C

Chiby k

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

Chiby k

Member
Joined Sep 30, 2011
5 0 0
Hahahah! Mwachen mzee wa wa2 jaman, vile magamba yanamheshimu na kumthamin
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,374
Likes
611
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,374 611 280
amejitakia. Si alituambia ameacha siasa?
Alikua Masasi na ndege ya serikali baada ya kutoka Igunga kweye kampeni. Hisia yangu ni kwamba " he is back for something"
 
Mpui Lyazumbi

Mpui Lyazumbi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,852
Likes
146
Points
160
Mpui Lyazumbi

Mpui Lyazumbi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,852 146 160
Kwa ujumla mpaka sasa ni kwamba Chadema wameonyesha kukubalika haraka sana pale IGUNGA. This must be a reasonable count down kwa CCM. So, kwa kweli ccm take care!!!!!!! Hata kwenye sanduku la kura dalili ziko very clear. I am watching.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,550
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,550 280
Zee bomu. Eti linamsifu jk kwa upole tena lilivyo kaidi eti lingekuwa lenyewe lisingekubali yule dc kudhalilishwa. Away with him!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Wamemtumia huyu mzee kwani ana expirience ya wizi wa kura kama alivyofanya zanzibar mwaka 2000
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,134