Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
Kweli nimeamini Ignorance is expensive than education!
 
Wengi tulishangaa kusikia mkapa anasema hanjui vicent. Hata kama si mtoto wa kuzaliwa wa baba wa Taifa hajui kuwa huo ni ukoo mkubwa? Je yeye mtoto wa Mramba kwa Anna hamuiti mwanae?
You have hit the nail on the head.
 
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
BMT kwa akili zako ulizopewa na Maulana unaona wana JF chadema wakae wajadili Milioni 300 zilizonunua nyumba Dubai, Zilizomjengea Jumba Slaa Kunduchi na zilizokarabati Billicanas? Labda mwana chadema mwehu lakini kila mwenye akili anajua from the start kuwa ile thread ni mav.i
wewe ndo ujibu hapa Mkapa anaomba Suluhu ya nini? Si anaijua vizuri familia ya Mwalimu?
 
Mkapa hakuna mahali amekana kuwa hakumua Nyerere! kimya pia ni jibu
Toka lini umemuona Mkapa anajibizana na waandishi wa habari uchwara na wanaharakati???
Kila mtu anapenda ukimya wake!
 
aombe sulu baada ya 2015.kama mmoja wa JF alivyosema kwenye thread moja hivi,huku V.NYERERE WAZIRI
 
jibu hoja na siyo utumbo , inaonyesha upeo wako wa kufikiri mdogo, naona tatizo shule!!!!
 
mbona umesahau kuomba evidence ya mkapa kumuua nyerere.

Mkuu Pakijinja, evidence inatakiwa kwa hoja dhidi ya magwanda tu, na si vinginevyo! yaani utafikiri leaders wa cdm wameshuka mbinguni! na kwa unafiki huu tutaendelea kuburuzwa na magamba mpaka basi,
 
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
kinachotakiwa ni ushahidi ili tusijadili hoja za kizushi, we leta hoja mezani na ushahidi tujadili CDM hatuogopi kukosolewa na tuko tayari kuregebisha makosa kama yapo
 
BMT kwa akili zako ulizopewa na Maulana unaona wana JF chadema wakae wajadili Milioni 300 zilizonunua nyumba Dubai, Zilizomjengea Jumba Slaa Kunduchi na zilizokarabati Billicanas? Labda mwana chadema mwehu lakini kila mwenye akili anajua from the start kuwa ile thread ni mav.i
wewe ndo ujibu hapa Mkapa anaomba Suluhu ya nini? Si anaijua vizuri familia ya Mwalimu?
Mkuu heshima yako, watu kama BMT wanadhani kupotosha/kuficha ukweli ni kazi ndogo! Kuficha ukweli kwa sasa ni kazi ngumu sana ni sawa na kumficha ndovu nyuma ya chandarua!
 
Toka lini umemuona Mkapa anajibizana na waandishi wa habari uchwara na wanaharakati???
Kila mtu anapenda ukimya wake!

Ajibizane nao ana majibu?? Atasema nini sasa kwa kashfa zilizo juu yake?? Kwamba hawakupeana Kiwira na mkwe wake yona?? unao ushahidi wa kutangazwa kwa tenda ya kiwira wewe au unakurupuka tu kutetea usichokijua?? Uchwara nani hapo?? atasema nini kuhusu kampuni ya ANBEM?? kuwa sio kifupi cha ANNA and BENJAMIN?? Kwamba haikusajiliwa kwa SLP 1. Magogoni street???

Kuwa sio kampuni tanzu ya TANPOWER RESOURCES LTD Iliyojihusisha na ununuzi feki wa kiwira pamoja na ufisadi mwingineo?? Atanjibu nini sasa kama sio kukaa kimya wakati hadi nakala za certificate of registration toka brella zimetapakaa?? ndicho tulichomtuma pale magogoni?? Mwalimu alisemaje kuhusu biashara na ikulu?? Rejao una wazimu?? wewe na yeye nani uchwara?? hata hilo huoni?? kuna cha kujibu hapa?? Ya dada yangu mama ANNA je??

Acha kukurupuka fungua macho uone huyu jamaa ana ujasiri wa kifisadi kuweza kusimama jukwaani na kuzungumza aangalie asitibue hasira za watu ataanza kuzomewa tena kama alipostaafu.... Kukaa kwake kimya HANA MAJIBU NA SIO VINGINEVYO....Kwa lugha nyepesi tunasema ameshikwa mahali pabaya FULL STOP.
 
Toka lini umemuona Mkapa anajibizana na waandishi wa habari uchwara na wanaharakati???
Kila mtu anapenda ukimya wake!

ni kweli
kila lililo na ukweli mkapa hukaa kimya kwa mfano hamna hata siku mmoja alizungumzia kiwira
 
Toka lini umemuona Mkapa anajibizana na waandishi wa habari uchwara na wanaharakati??? Kila mtu anapenda ukimya wake!
wee ficha upumbavu wako wewe hoja ya mauaji tena na mleta uhuru wa taifa letu si hoja mchwara, hakuna mtu yoyote ataweza kusingiziwa hilo halafu anyamaze, BWM IS A DANGEROUS SILENT KILLER
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia

Funga domo lako
 
Rais Mstaafu Benjamini William Mkapa amemuomba mjane wa Mwalimu Julius Nyerere ampatanishe na Mbunge wa Msoma mjini Vicent Nyerere.

Akiongea na Gazeti la Mtanzania Jana msaidizi wa Mkapa alikiri Mkapa kusema kwamba Hajawahi kutambulishwa kama Vivent ni mtoto wa nyerere. Mtoto mkubwa wa mwalimu MADARAKA Nyerere amekaririwa akisema Vicent ni ndugu yao mtoto wa baba yao mdogo.

Kauli hiyo ya Rais mstaafu inakuja mara baada ya Vicent kumjibu Mkapa kuwa ndiye alihusika na kifo cha mwalimu.


Chanzo: Gazeti la Mtanzania
 
Wacha huyu mzee Nkapa akome, anaenda kwenye majukwaa kufanya nini? akae ale hela zake polepole, hamwoni mwenzie Mzee Mwinyi alivyojipumzikia? Enzi zake za kupiga wapinzani kupitia Mahita hazitarudi tena, sasa ona wanamwambia analea mtoto wa Mramba.
 
na kama hamjui VICENT NYERERE huko kwa MARIA NYERERE anatafuta nini?
 
  • Thanks
Reactions: FJM
Mkapa anaomba suluhu na Vicent kwa upatanishi wa mama Maria Nyerere, kwani Vincent ana uhusiano gani na mama Maria Nyerere hadi ahusike kuwasuluhisha? Kwani kuna ugomvi baina yao (Vincent na Mkapa) hadi wahitaji kusuluhishwa?

Je Mkapa kwa kuomba suluhu na Vincent Nyerere ni kusema kwamba sasa ametambua kwamba Vincent ni mwanafamilia ya baba wa taifa?

Hili litakuwa fundisho kwa mkapa siku nyengine asithubutu kuongea utumbo na kujishushia hadhi kiasi hiki.
 
Back
Top Bottom