Mkanganyiko baada ya roho kuachana na mwili

Mkanganyiko baada ya roho kuachana na mwili

Tusilemazwe na hii tabia ya kutafuta chanzo cha habari wakati kuna wakati mtoa mada ndio chanzo baada ya kusoma na kufanya utafiti binafsi bila kuegemea mabandiko ya wazungu

Nitamwamini mleta mada ikiwa alishawahi kufa kisha hiyo ndiyo experience yake!
 
Nitamwamini mleta mada ikiwa alishawahi kufa kisha hiyo ndiyo experience yake!

Nimeshakufa na kufufuka mara nyingi tu hata wewe ni hivyo hivyo na wengine wote pia! Kifo kina tafsiri pana sana
 
Toa reference ya conclusion zako, ulizaliwa mtupu mchanga hujui kitu. Ulianza kujitambua darasa la kwanza, chochote unachosema umekikuta duniani, basi chochote unachojua ulijifunza, tupe literature review.
 
geomos Ugonjwa ule ule wa mazoea yaliyojengeka ya kudaiwa reference badala ya kujikita kwenye facts na kujifikirisha.
 
Last edited by a moderator:
kwa kifupi mtoa mada unapotosha watu. Mtu akifa kinachofuata ni hukumu tu soma waebrania 9:27 Na kama vile watu wanavyowekewa kufa mara moja na baada ya kufa hukumu. Hapo unaona pia hakuna habari za toharani muda wa kutengeneza mambo ni hapa duniani ukiwa hai basi.

Ni vema ukaokoka hata ukifa uwe salama huko uendako.

Si kila mtu ahukumiwe hivyo, wengine hukumu tunaikata hapa duniani halafu baada ya hukumu uzima Wa milele.

Yohane 3:13, 18
13 Wala hakuna mtu aliyepaa mbinguni, ila yeye aliyeshuka kutoka mbinguni, yaani, Mwana wa Adamu.

18 Amwaminiye yeye hahukumiwi; asiyeamini amekwisha kuhukumiwa; kwa sababu hakuliamini jina la Mwana pekee wa Mungu.
 
Ugonjwa ule ule wa mazoea yaliyojengeka ya kudaiwa reference badala ya kujikita kwenye facts na kujifikirisha

Hujawahi fika mbinguni wala kuzimu wala ukiwa unazaliwa hukumbuki ilikuwaje, utajifikilisha nini hapo, hata watafiti popote wana reference, ni wapiga ramli tu ndo hupaswi kujua reference Wa Yale wanayoyasema, hivyo reference ni za msingi
 
Hujawahi fika mbinguni wala kuzimu wala ukiwa unazaliwa hukumbuki ilikuwaje, utajifikilisha nini hapo, hata watafiti popote wana reference, ni wapiga ramli tu ndo hupaswi kujua reference Wa Yale wanayoyasema, hivyo reference ni za msingi

Hebu twende taratibu na nisome unielewe tukiweka reference kando ambazo hata hivyo sizitambui muktadha wake
Mada yangu imejikitika kwenye mkanganyiko wa roho baada ya kuachana na nwili (kifo)na uhusiano wa jehanam pepo na kiama!Hebu tuanzie hapo
 
Wanasema kuna aina ya meditation ambayo ukifanya unaweza kuona maisha yako kabla hujaingia kwenye mwili ulionao sasa
 
Wanasema kuna aina ya meditation ambayo ukifanya unaweza kuona maisha yako kabla hujaingia kwenye mwili ulionao sasa

Hiyo ni perception ambayo automatically Hu create reality na inategemea unaamini nini rebirth au reincarnation?
 
Mhubiri 3:1, 19-21

1 Kwa kila jambo kuna majira yake, Na wakati kwa kila kusudi chini ya mbingu.

19 Kwa maana linalowatukia wanadamu linawatukia wanyama; jambo moja lawatukia; anavyokufa huyu ndivyo anavyokufa huyu; naam, wote wanayo pumzi moja; wala mwanadamu hana kitu cha kumpita mnyama; kwa maana yote ni ubatili.

20 Wote huendea mahali pamoja; wote hutoka katika mavumbi; na hata mavumbini hurudi tena.

21 Ni nani ajuaye kama roho ya binadamu huenda juu, na kama roho ya mnyama huenda chini?
Labda MSHANA jr
 
Tumefungwa kwenye box dogo la imani dini tamaduni na mazoea. Tumefungwa kwenye nira za nukuu za mitume na makuhani bila hata kutaka kushughulisha akili zetu kidogo na kutafsiri nukuu hizo za wakati huo na maisha yetu ya leo.

Maandiko matakatifu yanapotuasa tutafute na kuishika sana elimu hakumaanisha tuishie kucopy na kupaste maandiko na habari za wakati huo! Dhana ya pepo jehanam na kiama mbona vinatafsirika kirahisi kabisa katika maisha haya tuliyonayo?

Uko kitandani saa hizi una smartphone yenye bundle la kutosha unachat wakati kuna mtu saa hizi pale Muhimbili na kwingineko yuko hoi kitandani anatamani kuwa kama wewe...! Huu ni mfano mmoja tu rahisi.

Uhangaishe nini akili yako wewe kuhusu "soul", na hiyo aya laiti ungeliijuwa kwa Kiarabu ungeona raha sana.

Hicho kipande cha mwisho kilichotafsiriwa kama "And mankind have not been given of knowledge except a little." Kina maanisha ni watu wachache waliopewa ilm hiyo na pia imetolewa kwa uchache wake hiyo ilm yenyewe.

Sitegemei hiyo ilm uwe nayo mtu kama wewe, kwani wenye ilm hiyo huwa hawaulizi.

Wenye ilm hiyo hutwa wana Ilm Kishti wa Ruh.
 
Kwa kifupi mtoa mada unapotosha watu. Mtu akifa kinachofuata ni hukumu tu soma waebrania 9:27 Na kama vile watu wanavyowekewa kufa mara moja na baada ya kufa hukumu. Hapo unaona pia hakuna habari za toharani muda wa kutengeneza mambo ni hapa duniani ukiwa hai basi.

Ni vema ukaokoka hata ukifa uwe salama huko uendako.

Vp kuhusu viumbe visivyokuwa na mwili kama vile shetani,hukumu yao ni lini wakati hawafi?
 
Back
Top Bottom