Mjue mshauri wa Rais Magufuli anayedumaza uchumi

Mjue mshauri wa Rais Magufuli anayedumaza uchumi

Dr. Mpango is not smart guy
Kama raisi anataka nchi iende vizuri amrudishe likwelile
Yule jamaa aio tuu ana akili bali ni master minder mzuri very strategic and focused

Ni sawa na kusema unamuacha messi mazoezini na kumchukua giloud kwa maandalizi ya uefa halafu unataka ashinde

Mesi (likwelile) haitaji mazoezi makali ili afunge anacho hitaji ni kuona gori liko wapi kisha afunge

Exeptional people wana enda kupotea katika uso wa dunia akiwepo Likwelile

Mh rais tunakuomba umrudishe Likwelile
 
binafsi SIMTETEI Magufuli, ila unavyo sema Rais Magufuli hashauriki UMEWAHI KUMSHAURI AKAKATAA?? au kuna Kiongozi wake yoyote aliye wahi mshauri Rais akakataa ushauri wake?? tuacheni maneno ya mitaani, maneno ya kusikia hayana ishu
Hajawahi kusema kuwa yeye hashauriki???Au kipind anaongea ulikuwa bado hujazaliwa???
 
Kuna mambo mnamsingizia Rais. Rais Magufuli siyo mchumi na haiingii akilini kuwa hasikii ushauri wa kitaalam. Hao wanaomshauri na yeye kutowasikiliza wangekuwa wameshajiuzulu.
Tunamsingizia nin??? Yeye mwenyewe anasema kuwa hashauriki???Swali kwako unawajua hao washauri wake???Wakiujuzulu familia zao zile nn hujui kuwa hiyo ni ajira???
 
Dr. Mpango is not smart gay
Kama raisi anataka nchi iende vizuri amrudishe likwelile
Yule jamaa aio tuu ana akili bali ni master minder mzuri very strategic and focused

Ni sawa na kusema unamuacha messi mazoezini na kumchukua giloud kwa maandalizi ya uefa halafu unataka ashinde

Mesi (likwelile) haitaji mazoezi makali ili afunge anacho hitaji ni kuona gori liko wapi kisha afunge

Exeptional people wana enda kupotea katika uso wa dunia akiwepo Likwelile

Mh rais tunakuomba umrudishe Likwelile
Wewe mtu nakushauri uwe unaedit unayoyaandika Dr mpango is not smart gay!!!!Hayo ni matusi
 
mlizoea kuiba hakuna lolote.huyo aliyekuwa anamshauri kikwete na mkapa kuna jipya gani walifanya
 
Uchumi ukiporomoka kutakuwa na shida gani. Sinunui chakula gharama, za kunitunza Mimi na familia yangu mtabeba nyinyi.
 
Name calling; failure of original strategy. Tafuta kazi nyingine kwa kuwa hiki ni kitabu kipya na chapter mpya. The old book is closed for ever.
 
Akili yako unaijua mwenyewe utaboresha maisha ya watz pesa watoa wapi bila kuwekeza ? Utaboreshaje maisha ya wananchi kama wanatumia mabilioni ya pesa kwa kukaa kwenye foleni ? wengine uelewa wenu mdogo kwa maswala kama haya ya kiuchumi ! uwekezaji mkubwa huu ndio una matokeo chanya ya uchumi

Hakuna sababu yyote ya kiuchumi ya serikali kuwekeza kwenye miradi hii kwa fedha za kukopa kwa riba kubwa wakati private sekta ingeweza kuchukua jukumu hilo. Mngewaachia private sekta iwekeze, serikali itoe sera tu
 
Nimeheshimu sana ufafanuzi wa ndugu, umeeleza vizuri.
Je kweli kwa hali ya kiuchumi tuliyonayo kama taifa, je namna tunavyochuka maamuzi juu ya hii miradi italeta tija? Kwa nini tusingewapa private sekta ikawekeza serikali ikabaki na sera tuu? Ili fedha kidogo tulizo nazo ziingie kwenye huduma za kijamii!

How smart are we in project implementation? Mikata ya miradi hii imezingatia hali halisi na manufaa kwa taifa? Hatuingizi nchi kwenye madeni makubwa ambayo yatahatarisha uhuru wetu kama taifa?
 
Nimeheshimu sana ufafanuzi wa ndugu, umeeleza vizuri.
Je kweli kwa hali ya kiuchumi tuliyonayo kama taifa, je namna tunavyochuka maamuzi juu ya hii miradi italeta tija? Kwa nini tusingewapa private sekta ikawekeza serikali ikabaki na sera tuu? Ili fedha kidogo tulizo nazo ziingie kwenye huduma za kijamii!

How smart are we in project implementation? Mikata ya miradi hii imezingatia hali halisi na manufaa kwa taifa? Hatuingizi nchi kwenye madeni makubwa ambayo yatahatarisha uhuru wetu kama taifa?
Hali tuliyonayo kiuchumi iko vizuri ndiyo maana Miradi inatekelezwa.

Halafu nchi kukopa siyo jambo geni au ajabu,kinachopimwa nchi kuwa inasonga mbele ni jinsi mikopo ya Miradi inatumikaje.

Huko nyuma Mikopo ilikuwa haifanyi jambo taraji,tofauti na sasa.

Mradi wowote huwa unajadiliwa kama Umefanikisha Lengo la Kiuchumi pale Unapokamilika.

Chuo Kikuu Chetu hiki pia tulibezwa tulipotaka kukijenga lakini leo twaona manufaa,ni SUALA LA MUDA TU.




Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Kosa kubwa utakalolijutia maisha yako yote ni kumchagua Magufuli kuwa Rais wa Tanzania .

Majuto ni mjukuu .
 
Tatizo Magufuli ndiye anayewashauri washauri wake. Na hao wahauri wakimshauri kitaalamu, anawatumbua. Mfano ni Lawrence Mafuru.

Sasa mshauri akienda na flow ya rais kwa sababu hataki kupoteza kazi utamlaumu?
 
Back
Top Bottom