Mjue mshauri wa Rais Magufuli anayedumaza uchumi

Mjue mshauri wa Rais Magufuli anayedumaza uchumi

Anajua kila kitu, haitaji ushauri. Sisi tutulie tu, we are on the right track
 
1. Paulo Makonda a.k.a Bashite
2. Binti mrembo Angela Kairuki
3. Gerson Msigwa a.k.a Mzee wa kukopi na kupesti
4. CAG Humphrey Polepole a.k.a 4 x 4 = 44
5. Msemaji wa Kihutu kwa jina anaitwa Dokta Abasi
6. Binti Mrembo Konki Konki Konki - Jokate Mwegelo
 
Nimesema sishauriki
na ukizidi kunishauri ndo unapoteza mazima[emoji83] [emoji196] [emoji216]
 
Umeelezea vizur. Hate on matajiri itawadidimiza maskini zaid
Uko sawa kabisa, ila tatizo la Mkuu binafsi ni kwamba mwenyewe hapendi watu matajiri, na kila Siku anataka waishi kama mashetani, kumbe inatakiwa ajue 100% ya masikini mlo wao unategemea matajiri, that mean, matajiri wakiishiwa pesa basi ujue utazika masikini wote kwa njaa,
 
Waswahili watu wa hovyo sana wako kama wawinda ndesi, kila mtu anapiga mluzi, hata asiyekuwa na mkuki nae anafyatua miluzi,

wakati wa mkapa si ndio mlisema anauza mashirika kama njugu, na jk si ndio mlisema legelege na dhaifa mkamwita vasco dagama mla bata, wakati wake mkaita pesa yetu madafu, kaja jiwe nako miluzi ileile, nyoko
 
Si kila mara Magu anatuambia uchumi wetu unakuwa kwa kasi ya Treni ya umeme na kwamba hadi amalize mhula wake wa kwanza mataifa makubwa yatakuja kuomba misaada serikali yake anayoiongoza?
 
The buck stops with the president, Mpango sio wa kumlaumu sana, kama nchi nzima imezizima hofu kubwa kwani yeye ni gogo kavu asiwe na hofu!
Hili jahazi twende nalo mpaka hapo Noah atakapotutokezea kutunusuru, lakini hakika hali haiko sawa kabisa, naiona Zimbabwe kwa mbaaalii!!
 
Nyoo
Waswahili watu wa hovyo sana wako kama wawinda ndesi, kila mtu anapiga mluzi, hata asiyekuwa na mkuki nae anafyatua miluzi,

wakati wa mkapa si ndio mlisema anauza mashirika kama njugu, na jk si ndio mlisema legelege na dhaifa mkamwita vasco dagama mla bata, wakati wake mkaita pesa yetu madafu, kaja jiwe nako miluzi ileile, nyoko[/QUOTE
Nyoko ya mkweo!
 
hat kwa mtu binafsi huwezi kupandisha uchumi wako kwa kupunguza matumizi tu, lazima utafute vyanzo vipya vya ,mapato kwa kujiongezea shughuli za kiuchumi.

Serikali hii inafanya kinyume, wamepunguza matumizi tu bila kuchochea ukuaji.
 
Back
Top Bottom