masara JF-Expert Member Joined Jul 20, 2016 Posts 1,738 Reaction score 2,289 Oct 14, 2018 #2 Yappo kwa kweli
Sky Eclat JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 58,636 Reaction score 220,438 Oct 14, 2018 Thread starter #3 masara said: Yappo kwa kweli Click to expand... Hadi raha
Starboywiz JF-Expert Member Joined Nov 28, 2016 Posts 867 Reaction score 1,457 Oct 14, 2018 #4 [emoji28][emoji28][emoji28] mjini pagumu sana siku hizi, imekua ngumu hata kukiamini kivuli chako mwenyewe
[emoji28][emoji28][emoji28] mjini pagumu sana siku hizi, imekua ngumu hata kukiamini kivuli chako mwenyewe
Vi rendra JF-Expert Member Joined Sep 11, 2017 Posts 3,331 Reaction score 5,760 Oct 14, 2018 #5 sky naomba ni pm nikupe mrejesho
Mkuu wa Kibiti JF-Expert Member Joined Sep 7, 2017 Posts 777 Reaction score 1,140 Oct 15, 2018 #6 Starboywiz said: [emoji28][emoji28][emoji28] mjini pagumu sana siku hizi, imekua ngumu hata kukiamini kivuli chako mwenyewe Click to expand... Sasa kama mimi nimesimama gengeni nabembeleza nipunguziwe bei ya mchicha,chenyewe kimesimama buchani nitakiamini vipi bwana mkubwa!
Starboywiz said: [emoji28][emoji28][emoji28] mjini pagumu sana siku hizi, imekua ngumu hata kukiamini kivuli chako mwenyewe Click to expand... Sasa kama mimi nimesimama gengeni nabembeleza nipunguziwe bei ya mchicha,chenyewe kimesimama buchani nitakiamini vipi bwana mkubwa!