Mji mzito huu

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,091
2,000
Wanazengo ngoja na Mimi Leo ni jaribu kuwapa umbea wa code sijui ntaweza mbea Mimi不不 , haya twende Sasa


Yule boss mfupi mwenye kumiliki redio flani hivi inayokuja kwa kasi, inasemekana yupo kwenye mahusiano yasiyofaa na mtangazaji wa kiume wa radio nyingine , ambapo mtangazaji huyo pia anamiliki duka la nguo.

Juzi kati maeneo ya bahari beach usiku kuliibuka na timbwili zito kati ya wawili wao, ambapo chanzo cha ugomvi huo ni wivu wa kimapenzi, Boss huyo anatarajia kuoa hivi karibuni, ambapo mtangazaji huyo anapinga vikali na hataki kusikia habar za ndoa Kwan anataka kuendelea ku enjoy penzi na pesa za kibosile huyo ambaye kimuonekano ni mfupi na mpole asiye na makuu.

Mashemeji fekero( mastaa Wa kubwa watatu wa kiume, mmoja msanii wa bongo fleva, Ana dread, mtangazaji wa radio , mwingine mwanasiasa) wa mahusiano hayo yasiyofaa walikua na shughuli nzito usiku huo kuwagombelezea wapenzi Hao , na kufanikisha kuwatuliza wawili Hao.


Mtangazaji huyo wa kiume anasifika sana kwa kusafir nchi mbali mbali duniani kwa pesa za mpenzi wake huyo wa siri ambaye inasemekana wapo wote mwaka wa tatu na nusu sasa, mmh mji mzito huu

Ila malkia wa mashauzi sijui atakua anamjua mke mwenzie mmh , mambo mengi mda mchache, Ila ata akijua atafanyaje? Chezeya nguvu ya pesa weye



Sasa hivi ntakua nawaletea ubuyu hot kwa code tu 不不


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
7,918
2,000
Kuna vitu vingine vinatia hadi wasiwasi

Dj dommy kaenda mjengoni kavuta mke ndani,Kenedytheremedy kavuta mke,Dj Zero kavuta mke,Adam ana jiko..wewe upoupo tu,lazima watu wawe na mashaka

Anyway,watajua wenyewe
 

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,091
2,000
Hiyo mbona inajulikana toka kitambo kuwa huyo twanga anabinyonziwa na m@jy pamoja johm@k

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona kanogewa mpaka anataka mwenzie asioe, Sasa sijui anataka kuolewa yeye, kuna Yule mwingine nasikia walioana kabisa africa kusini, kujifanya anaenda kurekod wimbo kumbe anaenda kuolewa, nakuja na thread mpya na code juu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
10,050
2,000
Wabanduane tu mwisho wa siku siri hakuna tena,huyo B15 mbona anaongelewa sana kua ni punga sese mzoefu
Naona kanogewa mpaka anataka mwenzie asioe, Sasa sijui anataka kuolewa yeye, kuna Yule mwingine nasikia walioana kabisa africa kusini, kujifanya anaenda kurekod wimbo kumbe anaenda kuolewa, nakuja na thread mpya na code juu


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom