Mji gani mzuri kati ya Lindi na Singida?

Mji gani mzuri kati ya Lindi na Singida?

Manispaa ya Temeke mjini ni wapi, Tandika, Chang'ombe, Mbagala, Rangi Tatu, Wailes,au Vetenary na Kilakala
Hizo zote mjini ila makao makuu ya manispaa ni Chang'ombe.....itakuwa mshamba mmoja uliyepita na mbio za mwenge.....Dar ya sasa mtu hasemi anaenda mjini...mtu anasema anaenda kariakoo au posta nk...hayo mambo mnayo nyie wa NDUGUTI huko
 
Lindi ina wilaya sita....

Kilwa
Liwale
Nachingwea
Rwangwa
Lindi mjini
Lindi vijijini
.....

Ndani ya wilaya ya kilwa Kuna makabila mawili kama sio matatu
Wamatumbi.. Kilwa kaskazini pamoja na wangindo
Kilwa kusini wapo wasiojua kabila lao[emoji23]

Liwale Kuna wangindo pia
Rwangwa Kuna wamwera
Nachingwea Kuna wamwera
Lindi mjini wamwera
Lindi vijijini wamwera
LINDI MJINI NA VIJIJINI WAMAKONDE BHANA.., MTAMA, NYANGAO, DIHIMBA MNAZI MMOJA NK...
 
Hizo zote mjini ila makao makuu ya manispaa ni Chang'ombe.....itakuwa mshamba mmoja uliyepita na mbio za mwenge.....Dar ya sasa mtu hasemi anaenda mjini...mtu anasema anaenda kariakoo au posta nk...hayo mambo mnayo nyie wa NDUGUTI huko

Ninakupuuza
 
Tatizo la singida ushamba mwingi,kuna kajamaa kanamiliki kagloclery mitaa ya stendi kuu( ukitoka lango la stendi kuu upande wa kushoto) na kagari kake toyota mark11, full "mashauzi", kaglocery kenyewe kadogo utadhani choo cha apa kwangu.
Kiufupi acheni kufananisha Lindi na vitu vya kijinga.
kinaitwa sky way
 
singida kumezubaa sana.lindi sijafika
Hahahahaha, usi-conlclude kama hujafika Lindi kwa hiyo huna jibu.Mimi kwetu Rukwa lakini napafahamu Singida na Lindi.Bora Singida kuliko Lindi,Singida pamekucha.Full interactions ya watu na usafiri wa uhakika. Lindi bado sana na kumepoa.Singida ya miaka ya themanini siyo ya sasa hivi.Kuna uchangamfu sana pale mjini,ingawa sijui vijiji vyake vikoje.
 
washkaji wa singida washamba kinoma aisee..yaani ni maboya mno

kwanza mijamaa myeupe halafu ina wivu wa kifala mno kwa dada zao

tukitimba kwao maniga tunawafanya mbaya dada zao halafu tunasepa...wajamaa wanabaki kutuonea gere tu na vile mademu wanyaturu wa singida wanadata kinoma na watu toka mikoa ya kusini....sababu tunajua kuwafaq vizuri kupita kaka zao weupe halafu wana vibamia....wavivu mno wajamaa wa singida...hawajui kusaka hela na wanakaa tu mkoani kwao...huwezi ukawakuta mikoa mingine

ni masikini sana majamaa wa singida

siku tulifika hapo skyway na maniga wangu tukatimba mule club tukaanza bambia mademu...mademu wanadata na sisi mara eti majamaa wakajiroga wakatuanzishia ngori...

daaaahh kilichowapata hawatasahau wale warembo wajamaa wa singida...tuliwafanyia ngori aisee hadi ikawa siyo poa...

tukawaonea huruma tukawabeba mademu zao tukaenda kuogelea kuna swimming pool iko regency resort kule ziwani

wajamaa wa singida makolo sana
 
Lindi ina wilaya sita....

Kilwa
Liwale
Nachingwea
Rwangwa
Lindi mjini
Lindi vijijini
.....

Ndani ya wilaya ya kilwa Kuna makabila mawili kama sio matatu
Wamatumbi.. Kilwa kaskazini pamoja na wangindo
Kilwa kusini wapo wasiojua kabila lao[emoji23]

Liwale Kuna wangindo pia
Rwangwa Kuna wamwera
Nachingwea Kuna wamwera
Lindi mjini wamwera
Lindi vijijini wamwera
Mademu wa Kimwera hawanaga uchoyo yaani... Wanausemi wao alichokupa Mungu bure kumnyima mwenzako dhambi... [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Singida ni ka mji ambako kanakuwa tofauti na kipindi cha nyuma. Ni mji ambao hata kibiashara uko vizuri halafu ni mji ambao ni rahisi kwenda popote pale ukitaka kwenda nairobi unagusa tu, kwenda kampala unagusa tu na kote huko kuna muingiliano wa kibiashara hususani kipindi kama hichi cha mavuno. Kifupi singida ni mji unaweza ukaekeza na ukatoboa tofauti na huo mji wa lindi kuna urasimu sana huko.
 
Singapore wanapaita wenyewe panachangamka sana kwa sasa ni kati ya wilaya zinazokuja kwa kasi na makao makuu ya nchi kuamishia ofisi zake zote Dom kutauchangamsha sana ule mkoa tofauti na lindi kama Mtwara ingeendelea kupata maendelea kama mwanzo ambapo makampuni mengi yalikuwa yanaenda kuwekeza tungeona maendeleo yake ila sidhani kuna tumaini mbeleni
 
Lindi bana acheni masiharaa...
Paris of Africa according to mzungu enzi zilee
Lindi life yake ni rahisi kimtindo, hayo mengine unayoambiwa hapa changanya na zako
Unakumbuka takwimu za TACAIDS Lindi ndo mkoa pekee Tz bara kuwa na % ndogo ya maambukizi ya HIV
Toka kwenye kifusi kaka mtu atafanya nini Lindi labda kama anaenda kuvuna chumvi lakini Lindi na Musoma ndio miji ambayo haina matumaini nchi hii
 
Back
Top Bottom