Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

1. Kufanya kwenye gari siti ya dereva.
2. Kufanya jikoni wakati wife anapika.
3. Kwenye s. pool.
4. Sebuleni na mlango uwe umerudishiwa tu.
5. Nje kwenye garden.
6. Kwenye boti/meli.
7. Kwenye ndege.

N.B. Niliwahi kumpiga wife kile kikofi Cha kwenye Mata. Aligeuka kama umeme na kunipiga Kofi moja ya nguvu! Na mechi ikaishia hapo hapo. Huu uchafu tutaendelea kufanya nje ndani si mnakaza?!!! Mwendi wa kifo Cha Mende na kuzalisha.

1-7 bado sijafanikisha.
Ulitakiwa umchape makofi ya kwenda,alitoa wapi jeuri ya kukupiga Mme wake?

Sent from my M2101K7AG using JamiiForums mobile app
 
Pmj na yote Ila kulana na pisi Kali kichakani / porini Ile feeling ni tamu sn aisee
Ohyah umenkumbushaj3
Umeme ulikatika kam saa1 hivi
Manzi yangu moja ya ushuani ikanicall upo wap nkaijibu geto
Ikasema nisogee eneo x inanipitia na chuma ya…

Tukaenda maeneo ya uwanjani kwa chin hivi kuna bonge la mbuyuu
Afu giza + chuma nyeusi ntaaaah!
Kufika tu manzi kaichomoa mdomooniiii

Piga sana mbupu
We penzi lakichakani tamu bwana!
Afu linaraha yake…


Oh! Baby wangu …s utaniuwa na hilo traaakkoo
 
Ohyah umenkumbushaj3
Umeme ulikatika kam saa1 hivi
Manzi yangu moja ya ushuani ikanicall upo wap nkaijibu geto
Ikasema nisogee eneo x inanipitia na chuma ya…

Tukaenda maeneo ya uwanjani kwa chin hivi kuna bonge la mbuyuu
Afu giza + chuma nyeusi ntaaaah!
Kufika tu manzi kaichomoa mdomooniiii

Piga sana mbupu
We penzi lakichakani tamu bwana!
Afu linaraha yake…


Oh! Baby wangu …s utaniuwa na hilo traaakkoo
Unyama[emoji3]
 
UZI UMEFUNGWA RASMI

NIMESHATIA MINYORORO

ILA ULIKUWA PAMBE SIO POA, UFILAUNI ULIOKITHIRI, INASIKITISHA SANA
 
Back
Top Bottom