ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,754
- 131,547
Hii ni mtu mbili tu, mie na wewe till death do us apart mkuu🤣🤣🤣3 some siiwezi hebu ushindwee
Hii ni mtu mbili tu, mie na wewe till death do us apart mkuu🤣🤣🤣3 some siiwezi hebu ushindwee
Wale wa kwa riki waongo 😂😂😂We kuweza
Kuna jamaa kule kwa rikiboy alipiga 4some anavyojisifia sasa
😂😂😂😂 Nishabakwa na kaka ako inatoshawe haya, utabakwa😂
Watamla hao hao Watakaokuja kufunga Cctv CameraMwenyewe nilishafanya huu mchezo kwa binti fulani miaka ile.
Alikuwa binti wa geti kali lakini niliweza kufichwa chumbani kuanzia saa 2 usiku na kutolewa saa 11 alfajiri.
Kwahiyo nitatumia mbinu zote kuhakikisha Binti yangu haliwi hata kwa bahati mbaya.
Maana nitafunga CCTV Camera za kutosha
ChitakiiHii ni mtu mbili tu, mie na wewe till death do us apart mkuu🤣🤣🤣
Kule kwa rikiboy kila mtu Ana nguvu,kila mtu anachakata mbususu vizuri hadi analiliwa😆😆😆Wale wa kwa riki waongo 😂😂😂
Bora hata hawa fantasy wanaonyesha mitabia yao halisi ila wanashindwa pa kuifanyia!!!
Kuna mmoja alilambwa wowowo na manzi wake😂😂😂
Humu kuna vitu vya ajabu sana
Nakuja tuongee, basi hata niwe rafiki yako tu Missy 🤣Chitakii
Dunia ina mambo[emoji706]Me niko nje ya mada kidg! kwa mda mrefu nliandika nataman 3some [emoji41] Mungu kanijibu [emoji120] 4some loading..........mademu watatu [emoji39]wazee ni mda wangu tu niende nikajipakulie asa shida yangu naona kabisa bila silaha ya msaada kwa pisi tatu sitotoboa [emoji23][emoji23]anaejua silaha kali anichek bas wakuu.......
Rafiki unifae kwa dhiki basiNakuja tuongee, basi hata niwe rafiki yako tu Missy 🤣
Mtego huu usikubali inaitwa friendzoningRafiki unifae kwa dhiki basi
Karibu rafiki
Nitakuita bff 🤗
Tufaane kwa yote, dhiki na faraja rafiki!!🤣🤣Rafiki unifae kwa dhiki basi
Karibu rafiki
Nitakuita bff 🤗
Hatareee aiseee!! 😂😂😂Kule kwa rikiboy kila mtu Ana nguvu,kila mtu anachakata mbususu vizuri hadi analiliwa😆😆😆
Nimeshatonywa huko na waja wamekufukuzia ndegeUsiendeshwe na mihemko basi, waja ndio kazi yao ujue!!
Sio rahisi namna hiyo, huwa sishindwi kirahisi hivyo! Nisubiri mlango uwe wazi nakuja.Nimeshatonywa huko na waja wamekufukuzia ndege
Kwahiyo Mkuu, unataka niende nikachukue mafunzo ya Kufunga CCTV Camera mwenyewe?Watamla hao hao Watakaokuja kufunga Cctv Camera
Ndiyo.Kwani kila ovu ni dhambi?
Ufunge wewe au Leta Wanawake wafunge 😀Kwahiyo Mkuu, unataka niende nikachukue mafunzo ya Kufunga CCTV Camera mwenyewe?
Sishindwi mimi linapokuja Suala la Kuwalinda Binti zangu 😅