Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Nikuchekeshe mkuu, kuna pisi moja ina asili ya uganda nilikuwa nakula, omba sana tigo ikagoma, siku moja nikamnyonya sana ass akafurahi balaa, basi nikamchomekea kuwa yan nimekunyonya mpaka ass yako nipe basi, pisi ikagoma, nilikuwa naitamani sana ile ass aisee, siku moja nikafanya kituko fulani, nilimpiga finger nikatoa halafu nikaweka kidole mdomoni kwangu nikawa nikinyonya ila sio kile nilichotoa kwa ass yake, alivoona vile akaniuliza, is the finger yu leaking from my ass? Nikajibu yap, kwanza alilia, akaniambia, fvck my ass babe, fvck it, it is all urs today, nikawa nimefanikiwa kupewa. Nikadhani ndo nimefungua mlango, kuja kuomba tena akaruka kule, omba sana wapi, siku moja tunanyanduana, nikatoa dick kwa pussy nikaanza kusugua ass, sugua sana, mwishowe akaniambia just put it in idiot, hapo ndo nikakubaliana na usemi wa yule demu "ukishafirwa mara moja utafirwa tena na tena"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
MLIMAWANYOKA kwa akili yako ulitegemea malaya cheap wa telegram awe na hisia na ww, seriously? Mkuu hzo mambo zina watu wake na zina mautamu balaa, na mademu wanaopenda hzo mambo wapo na upo nao hapo mtaani kwako sema huna macho ya kuwaona, siku ukibahatika kukutana nao utakuja simulia upya.
 
Kuna watu hapa wanafanya kazi kwa niaba ya Ibilisi ndugu yangu, huyu Mungu tunamkosea sana ila tusiendelee kujibebesha na kizigo ya kufirana. Mwisho sasa utatamani kumlawiti mwanaume mwenzio maana hata hapo juu umeona jamaa anavyojieleza kashafira sana na anatamani kumuingilia mwanaume mwenzie. Sasa kwa akili ya kawaida tu unaona huyu sio mzima tena anapelekeshwa na Ibilisi. Kaa mbali na Liwaatwi bro
hey holy monk unafanya nn kwenye jukwaa ambalo 99.99% ya mada zake ni kunyanduana, jukwaa la dini hulijui?
 
Mi ndoto yangu ni 3 some na mademu wawili yaani mahisi ntapaa siku hiyo.. Aliewahi kujaribu atupe experience yake tafadhali au mwenye connection jamami hela iko
 
Back
Top Bottom