Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

naweza au siwezi, kama ni mm nilimfundisha naweza, ila kama sio mm nilimfundisha siwezi, au tuseme umeshamuweka ndani (kwenye uchumba alivunga) halafu akakutamkia wazi anapenda hyo kitu na wewe unampenda hutaki kumpoteza, utakataa kula? ukikataa kula lazima ataipeleka nje maana ana wadudu tayari wanamuwasha, ukikubali mnamalizana nyumbani, kipi bora hapo.
Hiv hii ya wadudu inakuaje
 
Hapana chief, me mtu muwazi sana ningesema tu kama ambavo nimesema nilikuwaga natamani kula tigo na nilipoanza nimeshindwa kuacha, kuna nyingine imeanza develop tangia jana, kula jicho la mwanaume, yaani me ndo nimtoe bikra, sijui ntafanikiwa? Ngoja tuone
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Hiv hii ya wadudu inakuaje
mkuu kuna demu mmoja nilimuombaga tigo akanikubalia, nikala mara nyingi tu, siku moja nikamuuliza kama ni mm wa kwanza kunipa, akasema nikuambie tu we si wa kwanza na hautakuwa wa mwisho, akasema kaka, ukishafirwa mara moja utaendelea kufirwa tu hata iweje, akasema siku unaniomba tigo nilikuwa nina mwaka sijatoa ila nilikuwa sijaombwa, ulivoniomba tu wadudu wakaanza kuniwasha, ndo maana nikakubali. akasema kuna wakati huwa anasikia kama wadudu wanamtembea huko na anatamani iwekwe,
 
Hiv hii ya wadudu inakuaje
Nikuchekeshe mkuu, kuna pisi moja ina asili ya uganda nilikuwa nakula, omba sana tigo ikagoma, siku moja nikamnyonya sana ass akafurahi balaa, basi nikamchomekea kuwa yan nimekunyonya mpaka ass yako nipe basi, pisi ikagoma, nilikuwa naitamani sana ile ass aisee, siku moja nikafanya kituko fulani, nilimpiga finger nikatoa halafu nikaweka kidole mdomoni kwangu nikawa nikinyonya ila sio kile nilichotoa kwa ass yake, alivoona vile akaniuliza, is the finger yu leaking from my ass? Nikajibu yap, kwanza alilia, akaniambia, fvck my ass babe, fvck it, it is all urs today, nikawa nimefanikiwa kupewa. Nikadhani ndo nimefungua mlango, kuja kuomba tena akaruka kule, omba sana wapi, siku moja tunanyanduana, nikatoa dick kwa pussy nikaanza kusugua ass, sugua sana, mwishowe akaniambia just put it in idiot, hapo ndo nikakubaliana na usemi wa yule demu "ukishafirwa mara moja utafirwa tena na tena"
 
Nikuchekeshe mkuu, kuna pisi moja ina asili ya uganda nilikuwa nakula, omba sana tigo ikagoma, siku moja nikamnyonya sana ass akafurahi balaa, basi nikamchomekea kuwa yan nimekunyonya mpaka ass yako nipe basi, pisi ikagoma, nilikuwa naitamani sana ile ass aisee, siku moja nikafanya kituko fulani, nilimpiga finger nikatoa halafu nikaweka kidole mdomoni kwangu nikawa nikinyonya ila sio kile nilichotoa kwa ass yake, alivoona vile akaniuliza, is the finger yu leaking from my ass? Nikajibu yap, kwanza alilia, akaniambia, fvck my ass babe, fvck it, it is all urs today, nikawa nimefanikiwa kupewa. Nikadhani ndo nimefungua mlango, kuja kuomba tena akaruka kule, omba sana wapi, siku moja tunanyanduana, nikatoa dick kwa pussy nikaanza kusugua ass, sugua sana, mwishowe akaniambia just put it in idiot, hapo ndo nikakubaliana na usemi wa yule demu "ukishafirwa mara moja utafirwa tena na tena"

Sasa mkuu kile kinyesi kinachotoka huoni kinyaa?
 
Nikuchekeshe mkuu, kuna pisi moja ina asili ya uganda nilikuwa nakula, omba sana tigo ikagoma, siku moja nikamnyonya sana ass akafurahi balaa, basi nikamchomekea kuwa yan nimekunyonya mpaka ass yako nipe basi, pisi ikagoma, nilikuwa naitamani sana ile ass aisee, siku moja nikafanya kituko fulani, nilimpiga finger nikatoa halafu nikaweka kidole mdomoni kwangu nikawa nikinyonya ila sio kile nilichotoa kwa ass yake, alivoona vile akaniuliza, is the finger yu leaking from my ass? Nikajibu yap, kwanza alilia, akaniambia, fvck my ass babe, fvck it, it is all urs today, nikawa nimefanikiwa kupewa. Nikadhani ndo nimefungua mlango, kuja kuomba tena akaruka kule, omba sana wapi, siku moja tunanyanduana, nikatoa dick kwa pussy nikaanza kusugua ass, sugua sana, mwishowe akaniambia just put it in idiot, hapo ndo nikakubaliana na usemi wa yule demu "ukishafirwa mara moja utafirwa tena na tena"
Uliikuta imeshapigwa au ...wajanja walikuwa Bado awajapita nayo...?
 
Uliikuta imeshapigwa au ...wajanja walikuwa Bado awajapita nayo...?
huyu mganda ilikuwa bado aisee, mkuu huyu demu niliomba tigo zaid ya miez sita bila mafanikio, kile kituko ndo kikanifanikisha, alikuja nipiga chn maana alisema nimeshamwaribu vya kutosha, kwa hyo nimwache arikave, sijui hata yuko wapi.
 
Nilisikia first time dem akiliwa tigo lazima ajisaidie
sio kweli, tena kwa vile kitu inakuwa bado ipo tyt sana unacum mapema, sema kwa upande wake anaumia, ila kama mkitumia recommended jely haumii sana.unaweza ukakutana hata na mzoefu akajisaidi, ndo maana wengi huwa wanapenda uwape like 3days ili wajiandae, mkuu ila hz mambo hazikufai, na usijaribu maana ni uraibu mbaya sana, kuacha ni ngumu ikishakukolea.
 
sio kweli, tena kwa vile kitu inakuwa bado ipo tyt sana unacum mapema, sema kwa upande wake anaumia, ila kama mkitumia recommended jely haumii sana.unaweza ukakutana hata na mzoefu akajisaidi, ndo maana wengi huwa wanapenda uwape like 3days ili wajiandae, mkuu ila hz mambo hazikufai, na usijaribu maana ni uraibu mbaya sana, kuacha ni ngumu ikishakukolea.

Nimekupata mkuu, nitajaribu na mimi unataka raha upate wewe tuu mkuu? sema demu niliyenae saiv kumuambia hizi issue siwezi asee anaweza kunihisi vibaya sana, nitatafuta dem mwingine nimtest.
 
tamu sana hyo kitu, tamu balaa, kuna mmoja alikuwa ananiambia nisiwe namkurupukia nikitaka nimwambie kama 3days kabla iji aiandae, siku ya siku yaani inakuwa safi kama nn, katkat ya game anachomoa dick ananyonya anarudisha, ukitaka kupiss anaichomoa anakupigisha story kdogo anairudisha mnaanza upya, akishasquirt kuna jinsi alivokuwa anaminya dick yaani lazima nitakojoa tu, akishamaliza ananiangalia kwa mahaba anaenda washroom, acha kabisa.
Lakini mazoea ya kula ndogo,ni mirija kuziba.Kuwa makini.
 
Pisi za hivi mnatoaga wapi wajuvi
Ukiwa seriously sana huwezi kuwapata
Then wanataka mtu ambae yupp direct
Ukiwa mtu wa kuyumba yumba mdomoni hakupi
Na hutakaa upewe
Na sio huyo tu
Kuna mwingine tulikua nae kitaa now kasepa turkey huko kwa dada ake
Yule manzi nlianza chati nae kwa phone
One day akatokea magetoni
Nkamnunulia zanzi
Of corse nae ni mcheshi kama mimi tu
Alianza kunywa kama saa 4 hivi hadi saa7 zikawa zimekolea
Tukaanza manjonjo
Aloo nlitromba yule mazi kama sina akili nzuri
Ila nmempa dogg style akawa anasema fck my @$$ bby!!!
Ah nkajua masikhara
Kumbe anataka kweli!! Nkawa natromba yeye anajipiga vidole mwenyewe
Anakitoa anapaka mate afu anajichomeka
Nkasema ngoja kwanza
Nkatia finger kubwa akawa analikatikia vizuri
..tukabadili style
Akakalia mpini
Ila bado haachi kujipiga madole

Ile si kanikalia juu nkamuinua afu nkapanua matako then nkamwambia iweke kwenye ass babe
Huezi amini akawa anaiweka kweli vile tu iligoma kuingia akaacha

Wanapenda
 
Unajua kuna kipindi dem wangu aliniambia anawashwa kwenya anus kuna kama vipele nikamwambia nije nikukune akasema nitamchubua na kucha nikapotezea sikutilia maanani sana coz tulikua tunachat si ajabu ningekaza angekubali mkuu.
Ha we jamaa😂😂
Muweke dog afu mkune na kidole uone kama anakataa
Kusugua na dole pale juu wanasikiaga unono
 
Back
Top Bottom