THREESOME..
kupitia uzi huu wa kishetani.. nkashawishika kupiga hii mambo ..
nkapata konekhseni ya wa telegram..
nkaona tangazo lao.. kwa mujibu wa wao ilikuwa watakuwa wana suck dushe, halafu wanaendelea kukiss wao . halafu wao waanze kupandishana mzuka.. wanyonyane maziwa na vipochi manyoya vyao . wakati huo mimi dushe lipo kwenye silencer mode ... niwe nawaangalia..
tuka pangana .. cost wakasema elfu 70.. kwa wote wawili..
OUTPUT.
pamoja na kufanya yote hayo.. na mwishoni waka niambia nochague mmoja wa kunyandua ama niwanyandue kwa zamu zamu..
nkachagua mmoja. alikuwa na kibody flani .... wakat huyu anapelekewa mienge.. mwanzake akawa ana mkisi maziwa...
KILICHO NIBOA.. walikuwa wanaoneka kabisa kuwa wana igiza..
Pia hata mimi sikuwa comfortable kabisa kuona una fanya vitu na watu hawana hisia na wewe..
pia nkawa nawaonea huruma.. kuwa wanafanya haya yote kwa ajili ya pesa.
conclusion: Hakuna jipya huko kwenye 3some.. au tuseme siyo Fantasy yangu. nkatoka nme nywea kama kale kanyau ka kichaga
najiandaa kwenda kuungama mbele ya baba Padre ... nmekosa mimi, nmekosa sana.