Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

naweza au siwezi, kama ni mm nilimfundisha naweza, ila kama sio mm nilimfundisha siwezi, au tuseme umeshamuweka ndani (kwenye uchumba alivunga) halafu akakutamkia wazi anapenda hyo kitu na wewe unampenda hutaki kumpoteza, utakataa kula? ukikataa kula lazima ataipeleka nje maana ana wadudu tayari wanamuwasha, ukikubali mnamalizana nyumbani, kipi bora hapo.
Nikusahihishe tuu hakuna wadudu kuwasha wala nini, sex yoyote ni hisia tuu za mtu so kama mtu huna hisia nae wala unaweza usifurahi sex, kama mtu kazoea kuliwa tigo akitamani kuliwa analiwa kama kawaida sio kwamba wadudu wanawasha hapa ingekuwa hivyo kila mtu anaeliwa angekuwa na dildo nyumbn kwake, hisia na matamanio ndio yampelekea ni sawa na alionja tigo ilivyo ngumu kuacha utamu kishazoea hisia zinampelekea akikutana mtu mwenye kitako cha uchokozo anatamani, sasa huyu ana nini na yeye.

Haya kuna wengine wanapendwa kunyonywa mb** je nao wa nini? Mapenzi ni hisi hakuna cha wadudu kwenye ass wala nn, niamini mimi
 
mkuu kuna demu mmoja nilimuombaga tigo akanikubalia, nikala mara nyingi tu, siku moja nikamuuliza kama ni mm wa kwanza kunipa, akasema nikuambie tu we si wa kwanza na hautakuwa wa mwisho, akasema kaka, ukishafirwa mara moja utaendelea kufirwa tu hata iweje, akasema siku unaniomba tigo nilikuwa nina mwaka sijatoa ila nilikuwa sijaombwa, ulivoniomba tu wadudu wakaanza kuniwasha, ndo maana nikakubali. akasema kuna wakati huwa anasikia kama wadudu wanamtembea huko na anatamani iwekwe,
Hisia zake tuu km wadudu dildo zingeuzwa sn maana wanaopelekwa moto.ni wengi ishakuwa kawaida
 
Nikusahihishe tuu hakuna wadudu kuwasha wala nini, sex yoyote ni hisia tuu za mtu so kama mtu huna hisia nae wala unaweza usifurahi sex, kama mtu kazoea kuliwa tigo akitamani kuliwa analiwa kama kawaida sio kwamba wadudu wanawasha hapa ingekuwa hivyo kila mtu anaeliwa angekuwa na dildo nyumbn kwake, hisia na matamanio ndio yampelekea ni sawa na alionja tigo ilivyo ngumu kuacha utamu kishazoea hisia zinampelekea akikutana mtu mwenye kitako cha uchokozo anatamani, sasa huyu ana nini na yeye.

Haya kuna wengine wanapendwa kunyonywa mb** je nao wa nini? Mapenzi ni hisi hakuna cha wadudu kwenye ass wala nn, niamini mimi
sawa bi shost, vna kitu, usikilizwe
 
Ukiwa seriously sana huwezi kuwapata
Then wanataka mtu ambae yupp direct
Ukiwa mtu wa kuyumba yumba mdomoni hakupi
Na hutakaa upewe
Na sio huyo tu
Kuna mwingine tulikua nae kitaa now kasepa turkey huko kwa dada ake
Yule manzi nlianza chati nae kwa phone
One day akatokea magetoni
Nkamnunulia zanzi
Of corse nae ni mcheshi kama mimi tu
Alianza kunywa kama saa 4 hivi hadi saa7 zikawa zimekolea
Tukaanza manjonjo
Aloo nlitromba yule mazi kama sina akili nzuri
Ila nmempa dogg style akawa anasema fck my @$$ bby!!!
Ah nkajua masikhara
Kumbe anataka kweli!! Nkawa natromba yeye anajipiga vidole mwenyewe
Anakitoa anapaka mate afu anajichomeka
Nkasema ngoja kwanza
Nkatia finger kubwa akawa analikatikia vizuri
..tukabadili style
Akakalia mpini
Ila bado haachi kujipiga madole

Ile si kanikalia juu nkamuinua afu nkapanua matako then nkamwambia iweke kwenye ass babe
Huezi amini akawa anaiweka kweli vile tu iligoma kuingia akaacha

Wanapenda
Ulikosa rahaa hivi hivi
 
😅😅😅😅 ile kitu ni baraaa.. kuna mbili ambazo nilipita nazo naona zinakaribiana viwango.. moja ilikuwa mwanza.. hiyo nilipiga 3some.. hiii bagoshaaa... ilikuwa extra extra fantasy 🔥🔥🔥🔥... kuna moja ipo morogoro.. hiyo hadi niliishiwa kwa nguvu kwa mala ya kwanza nikabaki nimelala siku nzima inaniudumia kitandani kama mfalme
Umekazia sana mwanza inaelekea kulikupa mambo mazuri
 
Back
Top Bottom