Blessed Keinerugaba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2011
- 4,789
- 4,835
Umeme utusumbue, maji yatusumbue. Na wakuu mtusumbue humu ndani?🤣🤣🤣yani kama jeshi
Umeme utusumbue, maji yatusumbue. Na wakuu mtusumbue humu ndani?🤣🤣🤣yani kama jeshi
Mbona wewe umejitoa kwenye kundi hilo [emoji3]Vijana mna dhambi nzito nzito [emoji2960]
Wifes?Oyiii angaika San ila nimemlal albino
Rais wa Africa kusin mzunguu yule aliwai kusema
"Black men are dying to sleep with are wifes"
Tena iwe anal sexI wish to fvck cherokee dass
Kwa upande wa pornostars nina fantasy niwale kisamvu cha kopo siku moja ni Alexis Texas, Valentina Nappi, Angela White, Chanell Heart, Abella Danger, Dani Daniels, Kira Noir, Nia Nacci, Sarah BanksI wish to fvck cherokee dass
Watu kama nyie Tumewzoea sana humuMimi nimekuja kutafuta kondoo waliopotea na kondoo waliopotea wapo hapa.
Baharia mzee wa Nyeto.Maana hizi ndoto kula wale watu we utakuwa unakula kwa hisiaKwa upande wa pornostars nina fantasy niwale kisamvu cha kopo siku moja ni Alexis Texas, Valentina Nappi, Angela White, Chanell Heart, Abella Danger, Dani Daniels, Kira Noir, Nia Nacci, Sarah Banks
Na tutawasumbua sana mpka mkate motoUmeme utusumbue, maji yatusumbue. Na wakuu mtusumbue humu ndani?
Mkuu wote hao 🤣🤣🤣Kwa upande wa pornostars nina fantasy niwale kisamvu cha kopo siku moja ni Alexis Texas, Valentina Nappi, Angela White, Chanell Heart, Abella Danger, Dani Daniels, Kira Noir, Nia Nacci, Sarah Banks
Mambo zake yule now ni 40+ lkn utafikiri mtoto wa juziTena iwe anal sex
mkuu tuombe uzima
MUNGU AKIPENDA NITATIMIZA TAMANIO LANGU
Nakuja DM bossMimi nshakwambia nipo mkuyuni hapa njoo tupige three some nina demu uwa anasagana show inakua kama unavyopenda.
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Hii fantasy itakufanya ukatimize fantasy za wengine gerezani.
Wee alafu hapa jf nimeshaona watu wanataka kujitafutia njia ya kwenda mbinguni kwa kunisingizia mie mabaya yote ya mambo ya kugegedana.
Mboma wapo wengi tuu wamefunguka mavituzi hapa hamuwasemi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwa nini mzeya....mambo ya kujipa raha tuu. Maisha duniani ni muda mfupi sana so ukipata warembo wakuenjoy nao wee enjoy tuuMkuu wewe na bwana wa kupambania ni watu hatari sana nyie lool[emoji1487][emoji1487][emoji1487][emoji1487][emoji1487][emoji1487][emoji23][emoji23][emoji23]
Uzuri wa nyeto unajipimia tu kila pisi uitakayo unaipelekea moto kwa hisiaBaharia mzee wa Nyeto.Maana hizi ndoto kula wale watu we utakuwa unakula kwa hisia
Simuhusishi ila MUNGU Kwa ukubwa wake anajua kila kitu...na alijua hili hata kabla hujatype chochoteAcha kumuhushisha MUNGU kwenye huo ufala mzee,usjitaftie laana bila sababu