Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Niliwahi kumtomba albino nikiwa chuo na alikuwa bikra aisee nilipata thawabu kutoka kwa mungu mana assignment na tests nilianza kufanya vizuri tofauti na mara ya kwanza.

Nimebakiza kumtomba mlemavu hasa wa miguu.
 
Ni kwa vile tu wanajitia wasiwasi kuwa Qumer zao zinatoa harufu wa shombo! Lakini wakinyonywa wanaweza hata kuzimia! Kuna mmoja nilimnyonya kwa kuvuta akaanza "kukemea mapepo"
Siwezi fanya hiyo kitu hata nipewe hela zote za Mo na Bakhresa
 
Nkipataga bahati ya kunyonya ngoma kama hii,,,,,huwa nafurahi mno, hiyo ndio nahesabu nimesex, nyingine hamna
JamiiForums1801070360.jpg


Sent from my SM-T585 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom